Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya Amani- Wafanyakazi wote.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlachake, Jul 23, 2012.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Hatufanyi mgomo tunaandamana tu.

    Tunaandamana Kudai NSSF NA PPF zetu.
     
  2. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri mkuu...nakuunga mkono sasa kama walio mgodini tunapigwa redundancy halafu leo utuambie hatupati hela zetu kweli hili la kufikisha 60yrs litaleta shida...
     
  3. m

    mohdy888 Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa hawajamaa sio kabisa umbumbumbu wao katika kutumia hela zetu wanataka watupe mzigo sisi
     
  4. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Serikali hii dhulumati na dhalimu lazima kuandamana kwa amani ama kwa shari
     
  5. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hili lilipaswa kuanza na wananchama wapya wanaojiunga sasa. Lakini kwa wale wa zamani mkataba wao ulipaswa kuachwa jinsi ulivo, au kuwalipa chao then wajiunge upya kwa mkataba huu mpya wa kusubiri mpaka ukaribie kufa ndio wakupe chako
     
  6. m

    mob JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    na mimi nitaingia barabarani tokea nitoke UDSM
     
  7. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,330
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    mkuu mi npo kakola uku kahama,watu hawana morali ya kazi kbsa.
     
  8. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,330
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Wakuu mi nmechanganykiwa kbsa,yani nna m70 nssf nltka kdgo ziongezke nifanye mambo yngu,eti leo wanaleta mambo haya huu si usenge kwli,?
     
  9. f

    filonos JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    kwani wanajua wanacho fanya kwani kutokana na maradhi haya UKIMWI..KIPINDU ...TB...BP..SUKAR...KINDUTUR...NK..kati ya watu 100 ni watu 22 tu ndio watafika hiyo miaka 60 walilo baki ote wataku HAYATI kwahiyo hakutakua na mdai watu watakula ki ulainiiiiiiiiiiiiii:lllllll #ila kelo ni ubunifu unaotakiwa ndio huo........poleni walegwa mi CHIMO....
     
  10. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wajameni nimetuna kwa hasira hapa naomba tuingie front tuukatae huu udhalimu....
     
  11. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanatumiwa vibaya hawa walianza na madaktari sasa wanawafuata wasio na ajira za kudumu wakiweza watawapandishia PAYEE kwa wote huu ni wehu
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Naombeni mawazo yenu Tuanzeje? achaneni na hao TUCTA. tuji mobilise wenyewe kwanza.

    Mnaonaje tukapanga Tar ya kukutana pale CHADEMA Square?
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mi nataka tuu niulize hivi hawa jamaa wana mkataba na Mungu kuwa wafanyakazi wote wa tanzania watafikisha miaka 55 ya kustaafu kwao kazi au ni kitu gani maana haina maana umpangie mtu eti sikupi mafao yako mpka ufikishe miaka 55
    Je wameongea na Sir God wakajua kuwa nitafikisha hiyo miaka
    Mipango ya watu wengi ambao walitegemea wapate mafao yao wafanyie mambo mengine imevurugwa vya kutosha na hii sheria yao ya ajabu
     
  14. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yap.
    Hii sasa inanihusu.
     
  15. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Mr Rocky
    Nataka Kufanya mobilization ya watu tuandamane soon. otherwise malalamiko yetu yataishia hapa JF tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Count me in!
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mlachake sijui hawa walioipitisha hii sheria walifikiria abaout wazee ambao wanasotea mafao yao miaka na miaka kwa kuwa records hazionekani
    Na je kama nimeacha kazi kampuni tano na baadhi ya hizo kampuni zishafilisika na kufungwa na naenda kudai mafao yangu baada ya hiyo miaka na kuna records ambazo inabidi nizifuatilie kwa yule mwajiri wangu na ndo hivyo kampuni ishakufa wananisaidiaje au ndo nishapoteza mafao
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. ram

    ram JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,711
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Yaani huu ni use** kwakweli, mimi nina hasira, hivi nchi hii tutafanywa wajinga hadi lini, wanaJF mlioko Mwanza na sisi tuandae maandamano

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Wakuu Naombeni tujimobilise. Tucta na wengine watakuja baadae.
     
  20. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Lakini mkuu, hebu tuwe serious kidogo jamani. Haya mambo ndo yanatufanya tuwe na mkanganyiko usio kuwa wa lazima. Mimi leo asubuhi nimemsikiliza huyo the so called mkurugenzi wa SSRA akiwa ITV. Pamoja na kujikanyaga kanyaga sana lakini nimepata point kama mbili.
    1. Kuhusu fao la kujitoa, anasema taarifa ilipotoshwa. Kwamba utaratibu/utekelezaji wa sheria hiyo bado haujaanza
    2. Wanaandaa kanuni ambazo zitazingatia wafanyakazi wa mikataba n.k

    NAOMBA KUWASILISHA
     
Loading...