Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya amani kupigania taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKON 1, Jan 21, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Vijana wa chadema wa vyuo vikuu vya Dodoma kesho watakuwa na maandamano ya amani kulaani mauaji ya raia kule Arusha, kupinga kulipwa kwa Dowans na pia kuongezeka gharama za umeme.

    Shughuli nzima itaongozwa na vijana huku wakiwasubiria mpaka jioni hii kujua ni viongozi gani wa juu watakao wapa nguvu baada ya ile kesi kule Arusha kuairishwa.

    Wana JF huu ni mfano mzuri kwa wasomi wa mikoa mingine kuungana kwa pamoja na kutetea taifa letu. Mi nawapongeza kwa hilo.
    PEOPLE'S POWER
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    una maana BAVICHA ...? au kuna chombo kipya cha wanachuo wa CDM kimeanzishwa

    SOURCE
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Source ni muhimu ikawwekwa, otherwise we may jump to conclusion for a blank thread!...huh!
     
  4. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ninamaanisha umoja wao kwa kuunganisha nguvu zao pamoja kutetea taifa kwani uku Dodoma kama unavyoelewa ni ngome ya ccm kwa iyo wakaamua kuamasisha vijana wa uku Dodoma pamoja na wazee kuachana na mawazo mgando ndio maana wakaandaa maandamano apo kesho .
    source: Kutoka kwa viongozi wa chadema mkoa wa Dodoma ambao wengi wao ni wanafunzi wa vyuo vikuu vya Dodoma.
     
  5. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sio chama kipya nilikuwa nimekosea ktk kuandika jinsi ulivyomaanisha
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Source???????????
     
  7. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    It's a good move....nawapongeza sana kwa mpango huu na ninawaombea hayo maandamano yafanikiwe!
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Imekuwaje tena chuo cha kata!! Hongereni sana.
     
  9. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    UDOM au chuo kingine? hivi kumbe UDOM kuna wana mageuzi wa kweli? HONGERA SANA UDOM
     
  10. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wana-"Intelijensia" wameafiki?
     
  11. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Go boys go. Tuko pamoja
     
  12. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    ndugu wanajf.
    kesho saa 4 asbh maandamano ya kulaani mauaji ya arusha yatafanyika hapa dodoma.l
    yamepata baraka zote za polisi na yataanzia makao ya chadema mkoa dodoma kuelekea viwanja vya barafu ambapo tamko litasomwa.tamko limezingatia maoni ya wanajf na limeconc kwenye agenda na kudharau kujingiza kwenye mipasho na uvccm.
    bwana ben kigaila dir wa org wa chadema ni mgeni rasmi na teyari ashatua dodoma.lllllll
    tamko nutalipost mara lisomwapooo kwa sababu za kiinteligensia!
    karibuni wote! ila ni ajabu ?na jinsi walalahoi wanavyojitolea kufinance msndalizu!
    kweli ooipoz pawaaaaqw
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    gud.
     
  14. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    go vijana goooooooooooo, nyie ndio wa kuikomboa nchi yetu. na muwahamasishe wengi waandamane na kuacha amaswli mengi, imekuwaje ngome ya ccm kunani?
     
  15. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Viva :peace::msela:

    Mungu awabariki na kuwalinda :amen:
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0


    Katiba ni SHERIA MAMA ambapo sheria zote za nchi hupatikana na kufanyiwa kazi.

    Wakati sheria za kawaida hutungwa na wawakilishi wa wananchi kwa maana ya Wabunge kule bungeni Dodoma, Katiba ni sheria mama yenye UPEKEE KATIKA JAMII HUSIKA ambapo utungaji wake ni JUKUMU LA RAIA WOTE katika nchi.

    Sasa Ugomvi mkubwa kati ya vyama vya upinzani na Wanaharakati, kwa upande mmoja, dhidi ya CCM ni katika kusema kwamba NI HAKI YA KILA MTANZANIA KUSHIRIKI MOJA KWA MOJA katika kutekeleza wajibu wao kutunga Katiba Mpya.

    Lakini wao CCM wakiongozwa na Mafisadi wao wanasema Rais ANATOSHA KUTUTUNGIA TU KATIBA KWA KUSHIRIKIANA NA LOWASA, CHENGE na akina ROSTAM AZIZI kututungia tu katiba hiyo kupitia KIKUNDI CHA MADALALI WAO KWA JINA LA WATAALAM WALIOBOBEA KWENYE SHERIA.

    Sasa swali hapa ni kwamba; tangu lini Watanzania tukasikia KIKUNDI CHA Mi-FISI wakatunga sheria murua ya kulinda maslahi ya SWALA jangwani???

    UWEZO TUNAO, haki hapewi mtu bali ni kwamba haki hufuatwa na kuchukuliwa. Kazi inaendelea kila kona ya nchi kwa watu tunaojali maslahi ya taifa letu. Hakuna kulala!!!
     
  17. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wameafiki na yataanza saa nne asubuhi mpaka viwanja vya jamuhuri
     
  18. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wazalendo mliopo Dodoma,
    hongereni sana, hii ni move muhimu katika kuamsha moyo wa kizalendo ili kuikomboa nchi yetu kutoka chama cha mafisadi
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    tatizo ni kuwa kulaani pekee yake hakutoshi...........................................kinachotakiwa kufanyika ni kulishinikiza Bunge limfute kazi JK.........vinginevyo atabuni ufisadi mwingine.....................na mwingine..............................................na mwingine...................
     
  20. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tujuzeni basi yanayojiri huko,au uzushi?
     
Loading...