Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya Amani haijawahitokea haya!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Xuma, Oct 15, 2012.

  1. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kutana na maandamano ya wanafunzi huko Bogota Colombia kupinga mabadiliko ya mfumo wa elimu ya juu!!
    Bogota.jpg
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kweli apo ni amani tu!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa wanafunzi au bange?
    Mbona kama wanataka kuwabaka police!
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Bongo umkumbatie polisi hivyo, si ndio unampa mwanya wa kukurushia kitu kizito...
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hilo neno linamaanisha boooomm duuu lugha inakua sana!
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na pengine akusachi chezeiya wezi wa mafuta bandarini.
     
Loading...