Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya ajabu - polisi wapelekewa maiti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babu Lao, Apr 13, 2011.

  1. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JESHI la Polisi Mkoani Mara jana lililazimika kutumia mabomu ya kutoa machozi kuwatawanya wananchi wa Bunda mkoani Mara ambao walikuwa wamechukua jeneza la mtu ambaye alidaiwa kufa kwenye mazingira ya kutatanisha.

    Tukio hilo limetokea jana jioni mkoani humo. Wananchi wa eneo hilo, kwa nyakati tofauti, walidai kuwa baada ya kuifunua maiti hiyo iliyokuwa ndani ya jeneza walikuta ikitoa machozi, hali ambayo ilizua hofu kwa waombolezaji na kudai kuwa kuna mkono wa mtu.


    Kwa mujibu wa mashuhuda wa tukio hilo, maiti hiyo ilianza kutoa machozi mara baada ya mama mdogo wa marehemu huyo kufika eneo hilo na kuanza kuiangalia na ndipo ilipoanza kudondosha machozi.


    Kutokana na kitendo hicho, ndugu wa marehemu hawakukubaliana nacho ndipo walipotaka hatua za kisheria zifuatwe ili wamfahamu aliyehusika na tukio hilo.


    Hali hiyo ilisababisha baadhi ya waombolezaji kufanya maandamano huku wakiwa wamebeba maiti yao kwenye mkokoteni hadi kituo cha polisi kwa ajili ya hatua zaidi.


    Polisi baada ya kuona umati wa watu umezingira katika kituo chao huku wakileta vurugu walilazimika kuwatawanya kwa kutumia mabomu ya machozi.


    Hata hivyo, haikuweza kufahamika mara moja mama mdogo huyo alitoweka katika mazingira gani.
     
  2. howard

    howard Senior Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi tunanyo bongo na hizi imani zetu
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa wa TZ tunakoelekea ni kubaya sana, Sasa police watamjuaje mchawi?
    Jaman hao watu wote walioenda police kweli kwa kichwa ni salama?
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kazi kweli kweli....
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmhh!!!! hii ni balaaa never seen before
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni mwisho wa dunia kweli, maana ni uchuro uchuro tu kila kukicha.
     
  7. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    At least you may have heard! - I have never heard before!
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    yAANI SIJUI TUTAELIMIKA LINI HUU UJINGA NDIO UNATUFANYA TUENDELEE KUAMINI UCHAWI MPKA LEO,KILA TUNDU LA MWANADAMU HUTOA MAJI MTU ANAPOKUFA NDIO MAANA HOSPITALI HUFANYA LAST OFFICE HUZIBA MATUNDU YOTE KWA PAMBA MDOMO MACHO PUA MASKIO ,UKE NA NJIA YA HAJA KUBWA WANATAKIWA KUPEWA ELIMU TUU
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mtuhumiwa alifichwa na police mahabusu ili asuwawe.wananchi wakaamua kupeleka maiti hukohuko police aifufue
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Inasemekana huyo mwanamke anayedaiwa kumroga marehemu ana mwenzake waliyeshirikiana kufanya huo ulozi hivyo akatakiwa kumtafuta ili waje kumfufua ndipo baadhi ya wanachi waliamua kupiga simu polisi kuhofia uvunjifu wa amani.Maiti ilipelekwa Mortuary lakini jeneza lililokuwa na mwili wa marehemu walikabidhiwa polisi.....
     
  11. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kali sijawahi kusikia
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nadhani elimu tuyoipata haitusaidii chochote mpendwa.. sababu kila tukio katika jamii tunalihusisha na uchawi tu!!!!:help:
     
  13. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni ukosefu wa elimu tu
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    kila kitu kinaanza na 1, sasa umeanza kuona na utaona mengi.
     
  15. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ah! Mkuu unashangaa hilo!, watu wameacha ma hosptl na madaktari bingwa. wako kwenye vichuguu samunge wanamsubiri Babu aamke anaongea na Mungu. Hiyo ndio Tz.
     
  16. Chrizo

    Chrizo Senior Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
     
  17. BCR

    BCR Senior Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jeneza wameachiwa polisi ndo wawazikie watuhumiwa au....
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hii kali.....imani za kishirikina zimetujaa hadi tunashindwa kutumia akili ya kawaida!
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Badala ya kumpeleka maiti hospitali akafanyiwe uchunguzi kama tayari amekuwa maiti au bado au ndio anaelekea kuwa maiti wanaenda polisi. Inadaiwa kuwa mtu ufa taratibu yaani mpaka brain yote izimike na sio kusimamam kwa moyo tu ndio maana mpaka leo 'bull dozer' wa Wayahudi yuko hai!!
     
  20. N

    Nguto JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,965
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Hii inaonyesha jinsi watanganyika tusivyomjua Mungu. Maiti itatoaje machozi? Watheolojia wapeleke injili huko.

     
Loading...