Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano wakazi wa Goba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckyperc, Sep 2, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa ubungo(JOHN MNYIKA) amewapa DAWASCO siku moja ya kuhakikisha wakazi wake wanapata maji mpaka kesho vinginevyo wataandamana mpaka kwenda DAWASCO kudai maji.

    source: EAST AFRICA RADIO(taarifa ya habari saa nne)
     
Loading...