Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano viwanja vya mnazi mmoja kila Ijumaa kuanzia 27/4/12

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kicheche999, Apr 24, 2012.

  1. k

    kicheche999 Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tuwasihi makamanda wanaotaka mabadiliko TZ kama Lema au Zitto wanzishe maandamano kila ijumaa kama tahrir square hadi serikali au viongozi "mafisadi" wawajibishwe. Watu watakapo zidi kusikia kuhusu haya maandamano nawakika kila Ijumaa watu watazidi kuongezeka viwanjani na hapo ndipo viongozi wataanza kujinyea. Maandamano pia yatawafanya watu wajisikie kama wanauwezo na sauti ya kulazimisha mabadiliko nchini
     
  2. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unahamu ya kutolewa ngeu wewe?. Si mlishaambiwa huo ni upepo tu!. Umevuma tangu ijumaa kutoka Malawi ukaja Dodoma sasa leo unaelekea maeneo ya Zenji na unapotea. Maisha yanaendelea...
     
  3. R

    Raila Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Naunga mkono hoja
     
  4. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umma ukiamua hakuna wa kuzuia.......tatizo la bongo ni woga na unafiki:A S angry::A S angry:
     
  5. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa nini usianzishe wewe, unataka wenzio ndo waanzishe
     
  6. k

    kicheche999 Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Uwoga utaisha pale wananchi watakapo jikusanya. Na mtu kama Zitto au Chadema wanauwezo wakutosha kukusanya watu 50,000 mnazi mmoja
     
  7. G

    Georgemotika Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni heri vita inayotafuta haki na usawa kuliko Amani inayopumbaza na kudhalilisha utu Wa mwanadamu
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,241
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    una point..
     
  9. K

    Kim' Liwale New Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna njia mbadala ya kuwatoa hawa wezi wa mali za nchi hiii zaidi kuwaonyesha kuwa tumechoka na hadithi zao za ajabu kila siku ka vipi tukisanue mpaka kieleweke.. NAUNGA MKONO HOJA
     
Loading...