Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano udsm-video

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitungi, Feb 4, 2011.

  1. kitungi

    kitungi Senior Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. kitungi

    kitungi Senior Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapo utapata habazi za kitaifa(itv) !
     
  3. kitungi

    kitungi Senior Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nimesikia kesho kutakuwa na kongamano litakalo onyeshwa ITV, litakuwepo saa ngapi?
     
  4. c

    cray Senior Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    lmeahirishwa, wanadai hali pale chuo kikuu si nzuri, wanasubiri mpaka hali itaporejea kwenye hali yake ya kawaida kisha watatujuza mkuu. lakini kingine ninachoona ITV na Channel ten hawajaonyesha tukio hilo la maandamano ya wanafunzi chuo kikuu, ila wametoa tu tamko bila kulionyesha katika taarifa yao. Nini kinaendelea hapa ITV na Channel 10?, mbona nilikuwa nawaamini sana hawa jamaa?






     
  5. kitungi

    kitungi Senior Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nadhani ni uchakachuaji wa Taarifa kamili si unaona issue ya Tunisia na Egypt?
     
  6. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni lini serekalia yetu itaelewa hitaji la wanafunzi??
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mpama cku mtakapo kwenda ikulu mkiwa uchi. Mkwere ni sharobaro mwanzo mwisho!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    ahhaahha!! manjui anadai tsh 1???????????????????
     
Loading...