Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ni hisani au haki ya kikatiba?:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaka deo, Mar 5, 2011.

  1. K

    Kaka deo Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumeshuhudia matamko mbalimbali juu ya mwenendo wa watawala feki, wakidandia treni kwa mbele. tuone ushauri juu yao, naona sasa wanataka kuleta machafuko. jamani JK kama anapendwa kwani hao wanaoandamana wanatoka wapi wakati hatujamaliza hata miezi mitano tangu uchaguzi? nini maana yake? aliiba kura au vipi?
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ni haki ya kikatiba niliiona ile barua aloiandika yule msajili wa vyama Tendwa kuwakemea cdm kuhusu maandamano, huwezi amini kama ni msomi ndo ameiandika. Imejaa upupu tu!
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wajameni nimekuwa nikijiuliza kama haiwezekani kuwafungulia Kesi hawa watu. Kwa sababu wanaonesha wazi kutishia amani...
     
  4. C

    CHAKUDIBUA Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Someni ibara ya 20 ya katiba ya jamhuri ya muungano wa Tanzania
     
  5. pashu

    pashu JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2014
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Serikali inapokosa umakini inahatarisha amani ya taifa zima.Serikali inaposhindwa kusimamia haki,kuhakikisha kuna ustawi ktk jamii,inaposhindwa kuondoa rushwa na ufisadi,wananchi wanakua hawana jinsi yeyote,isipokua kuandamana na kueleza hisia zao.

    Kwa hiyo maandamano na migomo ni njia za kueleza hisia za wananchi kwa serikali yao.
    Kama serikali ikiwa sikivu inaweza kufanya mabadiliko,ili kukidhi matakwa ya raia,ivyo hapa maandamano yanaweza kuwa ni suluisho kwa matatizo yao,kwa kua serikali imewasikiliza baada ya jitihada za kawaida kushindikana,na wao kufanya maandamano ili kushinikiza serikali kufanya yale ambayo wanafikiri ni haki yao kama raia kueanyiwa.
    Ivyo basi ktk ibara ya nane ya katiba inatamka wazi mambo ya msingi,
    MAANDAMANO NI HAKI YA KILA RAIA.
     
Loading...