Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ndio yanatusaidia pengine kuliko Bunge, magazeti.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sulphadoxine, Jun 24, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Serikali hii imekuwa ikiwatumia wabunge wa chama chake ambao ndio wengi bungeni kutetea hata mambo ambayo hayatuingii akilini. Wabunge hawa wanafumbia macho ukweli kwa vile wanafaidika na mfumo huu nyoyaji na wanaogopa kukosa ulaji.
     
  2. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Maandamano? Watakwambia unahatarisha amani na utulivu vilivyodumu kwa miaka 50! Ila hawatakwambia ni kwanini pamoja na amani yetu tumeshindwa kupata maendeleo yanayoenda sambamba na amani yetu. Rwanda pamoja na mauaji ya kimbali, wanaomba sight watu-overtake kimaendeleo. Kumchinja bata ni rahisi maana hapigi kelele kama kuku!
     
  3. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anguko la CCM limetimia,unyonyaji umezidi kwa maskini wa Tanzania
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe sulpha, tukienda kibungebunge hatutoki kamwe, maana wapiga kura ndo walewale wanaotetea ufisadi na hata mshipa wa aibu hawana, maana kama unavyosema masuala mengine yanayopitishwa bungeni hata kwenye akili ya mtu wa kawaida hayaingii, si unaona ushuru wa mafuta ya taa umepanda eti kuzuia uchakachuaji kwa hiyo hatuna teknologia ya kujuya mafuta yaliyochakachuliwa ispokuwa kwa kuongeza kodi ya bidhaa muhimu kama hii kwa mlalahoi!!!!!!!!
     
Loading...