Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ndio chanzo cha umaskini Tanzania-Wazir

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jul 28, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Waziri wa Mambo ya ndani kwenye hotuba yake amesema maandamano yanayofanywa na CHADEMA ndio chanzo cha umaskin kwa mtanzania..........
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,015
    Likes Received: 9,668
    Trophy Points: 280
    Unategemea nini kutoka yeyote yule ndani ya magamba kama si kuongea pumba. Kikwete na Pinda walishindwa kulijibu swali hili sasa sijui yeye kapata wapi dhana hii kama Maboss wake walikuwa hawalijui jibu la swali kuhusu umaskini wa Watanzania.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na bado ni mpaka KIELEWEKE NDIO TIJA YETU..
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    hahaha! at last wamegundua chanzo cha umaskini! surprisingly it took them this long! since umaskini ni moja ya maadui wa taifa hili, weapons of mass distruction should be employed kufuta kizazi choote cha maandamano,then we shall live happily ever aftr! big up chama cha magamba!
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jaman tv imekata matangazo hukuuuu,,,,,,,,tena mlimani TV
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nani atabisha ccm ni genge la wapuuzi ?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa CCM wanabishaaa,,,,mmoja hapa anasema polis kuuua watu haiepukiki,,,,,,,
    <br />
    <br />
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM wapuuzi wakubwa! tutaandamana hadi mtoke madarakani. mtu km lukuvi job ndugai sijui wassira sijui pinda wote furusha tuu peooooopleeeeeeees poweeeeeeeeer!
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kwa sababu wanakuwa kwenye maandamano
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hawa magamba washagundua kuwa watz hawataki kuskia hata sauti zao hivyo wanajitahidi kupandikiza mbegu ya chuki kati ya cdm na wananch, wanachosahau ni kuwa watanzania wa sasa si wa enzi za nyuma
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    kumbe CDM kilikuwepo tokea uhuru! Nashukuru mh waziri kwa kunifumbua macho.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaa,,,,,,chiku amehoj hapo
    <br />
    <br />
     
  13. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ninatoka nikirudi nitawasilisha.
     
  14. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hawa watu mbona wanatufanya sisi mazuzu tusioweza kutambua wala kutafakari masuala yahusuyo nchi yetu jamani?Ina maana anataka tuamini kuwa umasikini wetu umeanza mwaka huu?KWA NINI HATUTAKI KUCHUKUA HATUA ZA KUWAADHIBU HAWA WATU!
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Ampgie simu Kikwete yupo ziarani newala amueleze chanzo cha umaskini kwamba ni CDM, si alkuwa hajui chanzo.
     
  16. C

    Campana JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Napendekeza headline kwa magazeti ya kesho kiwe 'Breaking News - CCM yagundua chanzo cha Umaskini Tanzania'
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Watasema unavuruga aman
    <br />
    <br />
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mh! Hizi ni kauli za viongozi wetu wa magamba.
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hivi magamba maana yake ni nini
     
Loading...