Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano nchi nzima kwa siku 7 mfululizo kuanzia kesho!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arushaone, Apr 10, 2012.

  1. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wenyeji na wageni wote humu tuitishe maandamano nchi nzima kudai maslahi bora ya jeshi la polisi ikiwa ni pamoja na makazi bora, wapandishwe vyeo, marupurupu zana bora za kupambana na majambazi, kupewa fursa ya kwenda kusoma kuongeza elimu even abroad.. Maandamano hayo yafanywe na raia wote! Watatupiga MABOMU??? Karibu uchangie kwani wame2onea sana vya kutosha hasahasa hapa A-CITY.
     
  2. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    This is bullshit. Hakuna haja ya kudai maslahi kwa polisi wauaji na wanaotumiwa na mafisadi kuzuia ukombozi. Tuombe polisi wazidi kuumia ili watie akili. Kama watakubali kuendelea kutumika kama mataahira nani atawasaidia zaidi ya wao wenyewe. Polisi wa Tanzania wanasifika kwa ufisadi rushwa na uuaji acha waipate. Maana mkipanga maandamano yenyewe inatumika kama mitaahira kuwapiga waandamanaji ambao kimsingi ni wakombozi. Mtaipata fresh na bado.
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    wao hawajatumulika kwa jicho la huruma kama unalowatazama nalo wewe.mbona wameletewa mabomu mengi ya machozi labda mtoa mada utueleze ulikuwa unataka wapewe zana gani zaidi ya hizo?
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    JF siku hizi hata thread zinazotishia amani ya nchi zinaachwa tu.
     
  5. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    ARUSHAONE hisia yangu wewe ni afande, manjagu hamna roho ya imani hata kidogo na raia,ubinaadamu kwenu ni ishirini kwa mia. ingawa si wote, kwa hiyo hili unalolitaka labda mjipange wenyewe na watoto wenu.
     
  6. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Tukumbuke polisi Tanzania ni Force, siyo kama nchi nyingine polisi ni service. Kwahiyo hawa polisi Tanzania wanapopiga waandamanaji huwa ni command kutoka kwa vigogo wao (chama tawala) ki ukweli huwa hawapendi kupiga waandamanaji lakini hawana jinsi inawabidi wafanye hivyo huku mioyo yao ikibubujikwa machozi kwa uchungu wa kupiga ndugu zao, pia ajira hapa Tz si rahisi kupata hivyo inawalazimu kutii amri ili familia zao zipate kamshahara. Kama wewe ungekuwa polisi ungefanyaje?
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Hivi Tanzania pana amani? Mimi nijuavyo Tanzania pana utulivu tu, amani hakuna, hata hii thread inazidi kupunguza sana amani ya Rejao
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Hee hee heee! Hapo umewaweka njia panda askari polisi, watakuwa wanajiuliza sijui wazuie au waruhusu!
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Waandamane wenyewe hiyo haituhusu kwani wakiongezewa masalahi watatumaliza bora wateseke wakose confidence
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hao waacheni na shida zao!
    Wana shida lukuki ila kila kukicha kupiga wananchi sasa wakitatuliwa shida zao si watakuwa wanaua kabisa kulipa fadhila kwa wakubwa
     
Loading...