Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano nchi nzima Jumamosi, tuandamane au tusiandamane?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by President Elect, Nov 23, 2011.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Suala la kuandamana nchi nzima Jumamosi hii litakuwa na tija kama usalama wa watu na mali utazingatiwa. Hoja kama tuandamane au tusiandamane ni lazima kuwa makini, ili kufikia malengo yaliyokusudiwa. Usalama kwanza.
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa watanganyika !!!! sijui.

    Yetu macho.
     
  3. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenena mkuu hili ndio la muhimu
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Maandamano yasiyoingiliwa na polisi hayajawahi kuleta uvunjifu wa amani na uharibifu wa mali. kumbuka:

    1. Maandamano ya Arusha yalileta uvunjifu wa amani na uharibifu na mpaka kupoteza maisha ya watu kwasababu tu polisi waliyaingilia kisiasa.

    2. Maandamano ya Mwanza hayakuwa na tatizo baada ya polisi kukaa pembeni na kulinda amani.

    Mimi naamini maandamano huwa hayana matatizo iwapo polisi watafanya kazi ya ulinzi wa waandamanaji na mali za wananchi na siyo ulinzi wa kuhakikisha watu hawaisemi vibaya serikali ya CCM.
     
  5. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    So long as Kova kasema STOP MAANDAMANO! Then, maandamano Jumosi kwishney!
     
  6. B

    BOKO HAARAM Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bora usalama wa nchi ukawa kapuni ili watz wengi wapate hauweni, kuliko ilivyo sasa dada zetu wanaongezeka kuj--za ili wajipatie basic needs, this is terbo bwana wa2 wanagombana na familia zao kisa maisha yako juu hela haitoshi wakt mafsad wana enjoi the ze butful land of tz!!uciangalie upande mmoja bro kila m2 anataka aman but this is too much wa2 wanasoma mpaka chuo then
    akuna ajira, hakuna optunty hakuna improvment kwa in servce,hakuna anae jali then unatangaza aman.watch out.nakuheshmu cjui kama cam anakujua!
     
  7. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna tija yoyote, maandamano ya nini wakati rais amekubali mazungumzo?nendeni muwape polisi mazoezi na nafasi ya kutesti mabomu yaliyo expire kama yale ya uganda halafu mje mlaumu
     
  8. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mie napita tu.............

    ............Nimepata tetesi FFU wameletewa vifaa vipya ambavyo wanahitaji kuvijaribu ..
     
  9. l

    luckman JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Maandamano yapo palepale, suala la rais kuongea na cdm mjue wanaoratibu haya maandamo sio chadema, tutajua hii nchi ya nani!kama ana nia ya dhati na nchi asingetoa hotuba ya vitisho na vijembe!civil disobidience must be praised on 26112011!
     
  10. l

    luckman JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    miafrica ndivyo ilivyo badala ya kuhamasisha linatisha watu!
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kwanini tuandamane? je nani atatupa pesa za kuandamana? Nalog off
     
  12. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    ni wananchi wangapi wanajua haya?
    ni polisi wangapi wanajua haya?
    ni wanasiasa wangapi wanajua haya?
    na kama kweli wanajua (maana ni rahisi sana) ni kwa nini wanakataa ukweli ...au hawajui kuwa kukataa ukweli ni kuchelewesha maendeleo na mafanikio!!!!!?
     
  13. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maandamano yako palepale
     
  14. l

    luckman JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    nenda kwa camerun atakupa pesa make unapenda kuongwa sana
     
  15. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160

    kati ya wajinga na NDINA wewe ni nambari wani.nani alikwambi jukwaa lakatiba na chadema ni kitu kimoja? rais anakutana na chadema ...maandamano yameitishwa na jukwaa la katiba ....wa wapi wewe???
     
  16. b

    butogwa Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuandamana sio dhambi, lakini tunaviomba vyombo vya dola vitumie busara badala ya nguvu endapo vitahitajika, kwani nchi nyingi zimeingia kwenye matatizo yaliyosababishwa na askari kutumia nguvu. Lakini pia maandamano yamekuwa chanzo cha watu kutorudi majumbani mwao mpaka kieleweke! Hilo nalo wanaharakati wetu waliangalie kwa makini.
     
  17. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga mkono hoja ya maandamano ya amani yenye maslahi ya wengi wa watz.
     
Loading...