Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano, mkutano wa CCM/Nape Njombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jun 6, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Hiyo ndiyo hali halisi ya mikutano ya CCM siku hizi. Inavyoonekana ni viongozi na magari yao na wachache ambao idadi yao inalingana na bendera walizo nazo.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nimeziona hizo picha nikawa nasubiri kuona mabasi ya wafuasi wa CCM yakifuata nyuma. Si unaelewa tena CCM kwa kupenda usafiri wa mabasi?
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Watoto ndio imekuwa target ya CCM kujazia nafasi kwenye mikutano yao. Hawa ni malaika wasiojua yanayoendelea, wakishakua watakuwa na fikra nyingine dhidi yao.

    Nakumbuka bado maneno aliyotoa mwandamizi Mzindakaya alipojing'atua kugombea ubunge jimboni kwake, kwamba anataka kupumzika. Aliishoshea CCM na kusema imepotea njia na hawa tunaowasomesha shule za Kata ndio watakao iondoa CCM madarakani. Maneno ya mzee huyu ni kama mwiba kwani yanayojilia sina haja ya kuyaanika hapa.

     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona wahudhuriaji wachache mno au watu wanaona aibu siku hizi kuonyesha uCCM vinginevyo uwe unajiamini sana.
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    I can see Nape with crocodile smile.
    Nafurahi sana kuona ccm inavyokufa mikononi mwake kwani layman solutions anazozitumia zitakumbukwa siku ya mazishi na yeye pia atakumbukwa kuwa ndiye mshiriki mkubwa ktk mauaji haya ya marehemu ccm.
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huo ni mwono wa wachache. Badala ya kukazana kutekeleza ilani ya uchaguzi yeye anahangaika kuuza sera kama wapinzani wanaonadisha sera ili kupata ridhaa ya kukubaliwa na wananchi kushika dola. Kuna tofauti gani ya kinachofanyika kwa vyama vya upinzania na utendaji wa Nape kufuata nyuma kujaribu kufuta nyazo za wapinzani bila mafanikio?
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,941
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Masikini chama changu CCM kwisha! hawa jamaa jibu wanalo tayari!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Duh! Kweli magamba iko ICU!!!!!
     
  9. H

    Honey K JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahaa! KUJIDANGANYA WENYEWE NA KUJARIBU KUWADANGANYA WAFADHILI WENU NI SIFA HALISI YA VYAMA VYA WANA HARAKATI.... NA HASA BAADA YA KUONA KUWA UONGO WA MWANZO UNAKOSA MASHIKO. OOOH CCM IMEKUFA!!!NIMEINGIA SONGEA WENYEWE MMEFYATA MKIA KWA MSHANGAO JINSI WATU WALIVYOJITOKEZA MKUTANONI, HALAFU HAKUNA MATUSI SERA TU.
    MKAWA MNADANGANYA WATU MNAYO NJOMBE YOTE, MKUTANO WA JANA NJOMBE UMEWAUMBUWA SANA SANA.
    MMEBAKI NA DUA LA KUKU, POLENI SANA.
    NARUDIA SIWASHANGAI KWANI NDIO TABIA YA VYAMA VYA WANAHARAKATI.



    UOTE=Candid Scope;4001152][​IMG]

    [​IMG]

    Hiyo ndiyo hali halisi ya mikutano ya CCM siku hizi. Inavyoonekana ni viongozi na magari yao na wachache ambao idadi yao inalingana na bendera walizo nazo.[/QUOTE]
     
  10. H

    Honey K JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    picha na watoto angepiga Mbowe au Dr.wenu feki mngesema cdm mpaka kwa watoto,lakini kapiga Nape basi ooooh!!!!! Ukitaka kuona uendelevu wa zizi, angalia ndama wake!! CCM ipo leo kesho na hata milele!!
     
  11. H

    Honey K JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Halafu kwa taarifa yenu huwa hatufanyi maandamano,haya yalikuwa mapokezi SIO MAANDAMANO, MAANDAMANO NI UGONJWA WA VYAMA VYA WANAHARAKATI. ULIYEPO MADARAKANI UNAPOANDAMANA UNAMWANDAMANIA NANI?!!! UKIONA TWATEMBEA UJIE NI MATEMBEZI YA MSHIKAMANO. sitachoka kutoa darasa, mtaelewa tu taratibu
     
  12. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    [/QUOTE]


    Haaa!!! Nape,,,,,weka hizo picha za mkutano wako wa huko Njombe ili tuone tofauti ya picha hizi na za huo mkutano, eti unaishia kukopi picha za hao unaowaita wanaharakati.

    Lete kitu tofauti hapa tukuelewe, na hapo SONGEA uliwafuma akina mama na vijana wachache ambao hakika hawana dira ya kimapinduzi, nadhani uliwatoa huko vichochooni.
     
  13. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    aisee we jamaa ni mbishi mpaka unafurahisha...dokta feki? are you sure..na madokta wa kutunikiwa wasemaje....ila ubsihi wako unafurahisha sana kama comedy vile
     
  14. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,988
    Likes Received: 4,257
    Trophy Points: 280
    Nape, kwani kwa upande wa Chama sasa hivi ngome ipo wapi? Vijijini au wakulima na wafanyakazi?
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Nape umeona Tandahimba hiyo funika mbaya ya Dr. Slaa?

    [​IMG]

    Umati wa wananchi huko Tandahimba wakimsikiliza Katibu Mkuu wa Chadema Dr. Slaa.
     
  16. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe nape pembeni ya hiyo barabara ni nyumba ya diwani wako au ndio arizaidi kasizaidi!
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Nape unaona tofauti kati ya picha hizo mbili kati ya mkutano wako huko Njombe na mkutano wa Dr. Slaa huko Tandahimba?

    [​IMG]

    [​IMG]

    Nape, kati ya picha hizo mbili ukiwaangalia wasikilizaji, ni mkutano upi katika picha hizo mbili watu wanaonekana kuvutwa na hisia zaidi? Wanaonekana kuvuwa zaidi na Nape au Dr. Slaa?
     
  18. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakuaminia maana ni wachache sana wenye uwezo wa kuingia kwenye lion cage na ku-fight. Ila hapo nilipo bold umekuwa too low, usingeweka maneno hayo ungeonekana kiongozi unaejua ku contain hasira na pengine ungejipambanua kuwa mbali zaidi na malusinde yanayotumiwa na makada wengi wa CCM kama njia ya ku-vent baada ya kuzidiwa hoja. Tukianza kuhesabiana madaktari feki Tanzania CCM itakuwa ni victim nambari wani.
     
  19. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi zile sera zako za kuwavua wenzako magamba zilizimikia wapi?? Mbona unahangaika sana wakati wenzako walikwishakwambia kuwa wewe ni kansa ndani ya chama chenu cha magamba?
     
  20. S

    Shiefl Senior Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape unathubutu kumwita Dr wa ukweli feki wewe kijana wewe....sasa na hao wa kwenu wanaojipeleka kupewa vijidigrii kwa vitu ambavyo havipo ndiyo wa maana kuliko huyu aliyekamua vitabuni?

    Duh! Saa zingine CCM muwe mnatumia akili ya kawaida tu badala ya kuwatukana watu wenye heshima zao. Na utapata somo tu tutakavyowabwaga 2015.
     
Loading...