Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maandamano mengine hayo yanakuja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by howard, Mar 2, 2011.

  1. howard

    howard Senior Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati huo huo, Chama cha Uzalishaji na Maendeleo Tanzania (TAMADA) kimesema kutokana na serikali kuwadharau wafanyabiashara wadogo wadogo wako tayari kufanya maandamano nchi nzima kuishinikiza serikali kuwajali wananchi wake.
    Akizungumza na waandishi wa habari jana, Mwenyekiti wa chama hicho, Abel Mwakabenga, alisema kuwa ni jambo la ajabu kwa serikali kutowajali wafanyabiashara wadogo licha ya kuwasilisha kilio chao kila kukicha.
    Akizungumzia jengo la Machinga Complex, alisema kuwa wafanyabiashara wamekuwa na maisha magumu kutokana na kuwaweka katika mabanda mfano wa vibanda vya mbwa wa polisi huku wakiwa hawana mitaji ya kutosha na kodi kubwa wanayotozwa ili kuweza kufanya biashara katika mabanda hayo.
    source: tanzania daima
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh mambo yamekuwa mambo ,walijenga hiyo mall ya machinga complex kama mtaji wa kisiasa si kukwamua wao watu sasa inakuwa dhahiri
     
  3. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    well go on
     
Loading...