Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maandamano mbeya yamekwendaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maze, Jan 22, 2011.

  1. M

    Maze Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wana jf natamani kujua maandamano jiji mbeya yamefanyika na watu waliitikiaje. tafadhali tuhabarishane wana jf:playball::lalala:
     
  2. F

    Fenento JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wana JF ambao mnataarifa tunawaombeni sana mtuhabarishe yaliojili kwenye mikoa mbalimbali na tukipata picha ni vizuri zaidi. Hii kwetu ni tathimini nzuri sana.
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mbona hata Sugu alikuwepo Dar... mbeya kulikuwa na nani?
     
  4. n

    niweze JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunaomba inform huku north tujua nguvu zenu za kuhamasisha....Tunisia inakuja....
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kinyesi!
    hivi mnatarajia hii Tz ni yenu peke yenu? takutana na nguvu ya uma part one. hiyo ya kwenu cha mtoto aka part 2.
     
Loading...