Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano: Maswa hapatoshi umati mkubwa sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lu-ma-ga, Mar 1, 2011.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeongea na jamaa yangu ametoka vijijini lalago maswa.Kaniambia umati uliopo haijawahi kutokea tangu kuumbwa kwa Maswa, watu ni wengi sana ni bahati mbaya hawezi kupiga hata picha akaturushia kwani ni mchunga ng'ombe tu lakini kaamua kutoka kijijini kuja kuhudhuria maandamano na kumuona Rais wa watu asiye na ikulu.Kanieleza mji wa maswa umefurika haijapata kutokea.SAA YA UKOMBOZI IMEFIKA WAJAMENI HATA WA VIJIJINI WAMEJUA HAKI ZAO!!!!!!!!!!!
    Please mwenye uwezo wa kutuma picha afanye hivyo kwa mliopo ktk msafara.
     
  2. m

    mbombongafu Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peoples powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  3. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,269
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    VIVA CHADEMA, kweli watanzania tumepata nguvu ya uamsho na hii kwa asilimia nyingi kama si zote itatufanya tuelewe zaidi umhimu wa mabadiliko kwani Chadema yanatujuza sana haki zetu na tufichua uozo wa serikali ya Chekibob JK,
    Hongera raisi wangu nilikuchagua Dr Slaa hata kama hkutangazwa wewe ndio upo na watanzania!
    Tunakuamini Dr Slaa kaza buti baba tupo nyuma yako!
    Hivi Arusha ni lini wadau, nianze kuandika mabango?
     
  4. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Sasa mkwere akisikia haya ya umati wa watu, ndo pressure juu, anaona dhahiri ya Misri hayako mbali, watu wameamka jamani,
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Walipokuwa wanasema vyama vya upinzani visiishie mjini tu viende vijijini walidhani havitafika, sasa vimeenda wamebadirika tena wanasema virudi mjini vijifungie bungeni.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kikwete ajue kwamba yeye ni mtu wa maneno tu, na hakuna anayeogopa maneno yake anymore...
    Usikute hata sasa tunahangaika tu, keshasahau aliongea nini jana!....
    Tuna hasara kubwa sana , hakyanani!
     
  7. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    kikwete watanzania wa maswa wamekupuuza wewe na sio chadema kama ulivyokuwa unaota na watanzania wenye mapenzi meme wataendelea kukupuuza wewe na mafisadi unaowakumbatia
     
  8. t

    tabularassa One Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vox populi vox Dei!

    Songa mbele mkombozi wa watu! Aluta continua!

    MATCH! MATCH! MATCH! EVERYONE MATCH TO THE FRONTLINE, TOGETHER WE WILL SEE THE NEW DAY!
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    PJ, vipi tena? Na wewe unakuwa kama Kikwete Mazee? (JOKE)

    Usikae sana pale Kambi ya Fisi (Mihogo ya pale nikiwa TCA, niliila sana. Ile Taa ya getini bado ipo?"

    Kikwete jana HAKUONGEA, bali alichofanya ni KUSOMA.

    Ndiyo maana ilikuwepo hapa hata kabla ya muda kufika.
     
  10. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaza mwendo baba kizazi cha ccm kiko mbioni kutoweka sasa ni chadema kwa kwenda mbele.
     
  11. m

    mtimbwafs Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ndiooo kwaaanza yameanza na mukulu akisikia hii nafikiri ataanza kupata maumivu ya kichwa na woga utampata!. PEOPLESSSS........... POWER!.:A S 103:
     
  12. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    akhsante wana maswa..chadema kweli kuna vichwa.....tukizunguka hivyo kama mara 10 ..... ccm haitabaki na mwanachama hata mmoja by 2015
     
  13. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    pia kahama ipo full watu mzee mbowe kapanda jukwaani. Pipoooz.....
     
  14. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sie yetu macho
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    safi sana,....
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kashapanda pipa.....
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mbona mara nyingi hivyo....
     
  18. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watabaki mafisadi na watoto wao.
     
  19. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baaada ya mzunguko huu tunaomba uje mzigo bab kubwa wa kumuondoa kikwete pale magogoni. Vitumike viwanja vya jamngwani kwa dar es salaam. Hamna kulala mpaka kieleweke. Kikwete nenda zako oman.
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    maweeeeeeeeeeeeeeee
     
Loading...