Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano Marekani serikali yetu ina cha kujifunza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jul 1, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    ST. PAUL, Minn. (AP) — Minnesota's state government is closed for business.​
    Minn. government forced to shut down
    ST. PAUL, Minn. (AP) — Minnesota's state government is closed for business. It shut down at 12:01 a.m. CDT Friday, the victim of an ongoing dispute over taxes and spending between Democratic Gov. Mark Dayton and Republican legislative majorities. Talks fell apart well before the deadline, leaving state parks closed on the brink of the Fourth of July weekend, putting road projects at a standstill and forcing thousands of state worker layoffs. Even before the final failure, officials padlocked highway rest areas and state parks, herding campers out. The full impact will hit Friday morning as thousands of laid-off state employees stay home until further notice and a wide array of services are suspended.

    Critical functions such as state troopers, prison guards, the courts and disaster responses will continue. On Friday morning, former Supreme Court Chief Justice Kathleen Blatz will begin the court-appointed job of sifting through appeals from groups arguing in favor of continued government funding for particular programs.
     
  2. e

    ebrah JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maamuzi magumu kama haya wanayofanya Wenzetuu ndo yanawafanya hata serikali ziogope kufanya upumbavu, na kufanya kazi kwa maslahi ya nchi, Ni lini na sisi watz, wafanyakazi na wasio na kazii tutaamua kuandamana, na kugoma kwenda offcn na kufunga ofisi zote hadi matatizo yetu yapatiwe ufumbuzi?
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Maandamano na migomo nji njia ni hatua muhimu kwa waadhirika kudai haki zao kwa serikali na mihimili mingine ya dola serikalini.
    Jumatatu naitisha maandamano kwenda bungeni kupinga wabunge wa CCM kutetea posho za vikao.
     
  4. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania ni waoga hata kudai haki ya unyumba
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo hakuna polisi ye yote, watu wako huru na maandamano yao kwa kuwa ni haki yao, hiyo ingetokea Tanzania wangelipuliwa mabomu ya machozi na wengine kuuawa na hakuna kesi
     
  6. S

    Shamu JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Marekani si nchi yenye maandamano yenye mafanikio. Hao jamaa wanaandamana lakini wakubwa bado wanapitisha miswaada yao bila ya influence yoyote kutoka kwa waandamanaji. Too bad..
     
  7. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Just last year, the tea party rallies attributed to the Democrats' loss of Congress
     
  8. S

    Shamu JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maandamano ya kupinga miswaada bungeni na uchaguzi ni vitu viwili tofauti. US Elections ina factors nyingi sana, ambazo zinachangia kusababisha matokeo kuwa tofauti. Financial contributions, advertisements, ktk elections zina nguvu sana kuliko hayo maandamano ndani ya US. Tangu watu kama Martin Luther King, JFK, Wamerakani hawajali kuandamana, ndiyo maana utaona bado US inatawaliwa na vigogo vya Wall Street. Obama alikuja na speed ya change, lakini wapi. No way, US bado inatawaliwa na vigogo.
     
  9. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    But you just said "maandamano" and didn't specify, and that's why I came up with the Tea Party rallies.
    However, the Tea Party movement didn't rally just during the election times, they would galvanize themselves and organize demos at any given time and place depending on whatever issue they may come up with. Failure to agree with their demands will make you pay during the election
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Usicheze na wamarekani, wanaandamana leo na wanasoma kila mwakilishi wao anaamua nini kwa manufaa ya wapiga kura, kitenda cha kuwakosesha haki wapiga kura its gona cost them next election.

    Seneta mmoja wa Penn State alipendwa mno na watu wake kwa miaka kadhaa na hakuonekana atakayekuwa mpinzani wake, lakini alipodiriki kupiga kura ya kupinga mswada wa bima ya afya kwenye uchaguzi wamemwondoa bila huruma akabaki kushangaa. Hawa jamaa wanapoandamana usiposikia sanduku la kura litakuondoa, wanajua kutumia demokrasi yao.
     
Loading...