Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Angel Msoffe, Nov 13, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kuna kila dalili ya kutokea maandamano makubwa na vurugu za kutosha kama kesho mswada utapelekwa bungeni na kusomwa kwa mara ya pili na hatimaye kupitishwa kwa unafiki na wabunge [ccm]. KAMA SERIKALI YA CCM KM INA MASIKIO ISIKILIZE MATAKWA YA WANANCHI.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ndo manake kesho watanitoa utumbo mimi..yaaani kesho ndo mwanzo wa kuangusha serikali hii legelege
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa katiba wanaichukulia kimzaa mzaa kweli
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ikiwezekana chadema waongoze na kuratibu hayo maandamano ili waongeze nguvu... hakina ukombozi umefika...
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu unafiki umeanza lini ? Chadema hawana haja ya kuandamana ili wakubalike au wapende chart .Katiba ni ya kila mmoja wetu si Chama wala nini taasisi za dini mkuu .Wewe ingia baranarani kwa jina la Tanzania iacheni Chadema kwa hili .
     
  6. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu hasikilizwi mutu itapitiswa wenye nchi wanasema ni kelele za chula
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Katiba ya Nchi wanaifikiri ni barua ya mapenzi.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    NA HAPO NDO WATAAMINI KUWA SAUTI YA UMMA NI SAUTI YA MUNGU.i
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini hasa hii serikali inataka kufanya kiini macho kwenye suala la katiba jamani. Katiba ya nchi haihitaji ushabiki wa kisiasa maana kila chama kina katina yake ambayo kikipenda kuichezea kinavyotaka inawezekana. Lakini katiba ya nchi iachwe iwe ya wananchi wote
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umeona enheee kweli tanzania ni zaidi ya uijuavyo..
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hivi kwa nini tusianzishe utaratibu wa kuwaua wote wale wanaokwenda kinyume na maslahi ya nchi yetu?
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haya yatakuwa ni maandano ya tatu kwa nchi nzima kuongelewa jamvini..ngoja tuone..
     
  13. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siku ya kufaa nyani miti yote huteleza ccm sijajuwa -ushauli upi matatizo mengine ni yakujitakiya yetu macho na masikiyo
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,903
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    mswada ukipita naenda kujipiga moto ikulu,.kama kuna mwanaharakati yoyote yupo tayari kumtunza mke wangu na mtoto mmoja anipm
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Watu ninaowaamini kwa maandamano hapa duniani ni WAFARANSA tu.wengine huwa tunabip tu,utleast Pretemps Arab wameonyesha nia
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM hakikuwa na suala la Katiba Mpya kwenye Ilani yao ya Uchaguzi, kwa hiyo, hii ni hoja ambayo wameindandia katikati ya safari. Kama wakiachiwa waendelee nayo, watailipua na kutupatia Katiba isyofaa. na dalili zimeanza kuonekana kwa kutaka kyufanya mambo kwa kulazimisha. Ninavyofahamu mimi Katiba ni muafaka wa kitaifa. hakuna haja ya kulazimisha mawazo ya upande mmoja wakati unataka kiwua na kitun kitakachowakilisha maslahi ya watu wote nchini
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    TANZANIA ITAFANYA KWELI we subiri uone.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    si nilisema jukwaa la katiba wametangaza rasi kuwa endapo km serikali ya ccm itasoma mswada kwa mara ya 2 wataongoza maandamano ya nchi nzima.
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    si nilisema jukwaa la katiba wametangaza rasi kuwa endapo km serikali ya ccm itasoma mswada kwa mara ya 2 wataongoza maandamano ya nchi nzima. HAYA KM CCM HAWASIKII WAENDELEE KUJIDAI VICHWA NGUMU
     
  20. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na ikitokea yakatokea,itakuwa mbaya sana kwa serekali coz na wengine wenye hamu ya serekali kuondoka wanaweza kutumia mwanya huo..busara itumike tu kwenye hili
     
Loading...