Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa zanzibar kupinga rasimu ya katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Apr 15, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Jumuiya ya uamsho na mihadhara ya kiislam, JUMIKI, imeandaa maandamo ya amani ya kupinga rasimu ya muswaada wa katiba ya Muungano.
    Maandamano hayo yanayotegemea kufanyika kesho baada ya swalah ya Ijumaa yataanzia msikiti wa Ijumaa malindi na kumalizikia kwenye viwanja vya Lumumba.
    Hadi tunafika kutoa taarifa hii kibali bado hakijapatikana, lakini waandalizi wamesema wapo kwenye subira na hawaoni sababu ya Polisi kuwanyima kibali cha kufanyia maandamano hayo ya amani
     
  2. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,834
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Haya, mambo yameanza zenziberi.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Polisi Zanzibar wameshayapiga stop maandamano hayo. Kwa taarifa nilizo nazo maandamano hayatafanyika kwa sababu polisi wamesema suala la udini linaweza kuleta uvunjifu wa amani.
     
  4. F

    Fredymushy New Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kushirikisha wananchi wote kwenye mchakato wa kupata katiba mpya ndo jambo muhim
     
  5. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao ni Polisi wa CCM hatushangai. Kuingiza sababu za kidini ni woga wa watawala tu kwani sijapata kuona watu woga kama CCM.

    Maandamano wanaweza kuyazuia lakini chehe ya mabadiliko haizimiki tena kamwe.

    Keep watching this page.
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mambo bado!!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yakheeeee naomba mzidi kunifahamisha maana hii mijitu ya sisi embu ni tabuuu kweli kweli...
     
  8. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maandamano ya amani kupinga rasimu ya muswada wa katiba yanageukaje kuwa udini?? Polisi kweli hamnazo. Wazanzibar komaeni, kitaeleweka tu.
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Udini uko wapi sasa?
     
  10. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    uvunjifu wa aman unatumika kama kisingizio na chama cha magamba kukanyaga haki za wa-tz.
     
  11. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Rasimu ya mswada wa Marejeo ya Katiba. Rasimu ya Katiba Mpya bado. Huu ni mswada wa kuunda tume ya kukusanya maoni.
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kivipi wakati waZanziberi karibu wote ni dini moja?!
     
  13. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hata wasipowapa kibali andamaneni kwani usitarajie hata siku moja watawale wawape haki yenu mkiwa mmelala majumbani mwenu.

    Haki hutafutwa ikiwezekana kwa nguvu. Hata Outarra kama asingepigania haki yake kwa nguvu Gbagbo asingeondoka.

    Hivyo mkomae hata wakiwanyima kibali muandamane kwa nguvu
     
  14. MANI

    MANI Platinum Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Huku bara mara nyingi lawama huwaendea CDM kwa kila maandamano na huko vipi ?
     
Loading...