Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano Makubwa yalipuka ALGERIA kupinga Serikali

Discussion in 'International Forum' started by AMARIDONG, Feb 27, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    KUTOKA ALJAZEERA

    MAANDAMANO MAKUBWA YAMEIBUKA ALGERIA KUUPINGA UTAWALA WA ABDULAZIZ BUETFLIKA ULIOPO MADARAKANI TOKEA 1999,HALI NI NGUMU SANA KWA BUETFLIKA NA HUENDA AKAONDOKA MAPEMA BILA UBISHI

    IKIWA ALGERIA WANAMPINGA HUYU ALIEKAA KWA MIAKA 12 TUU HATA TANZANIA TUNAHITAJI KUUPINGA UTAWALA WA MABAVU WA jk
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nategemea Algeria lazima italipuka...sasa sijui tena kama Arab League itahuika
     
  3. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,295
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Waarab wameamua, wanataka kujitawala kwa haki na usawa, hii ni jambo jema sana kuelekea democrasia ya kweli, viongozi wa africa bado wapo gizani, wanashindwa kuelewa kuwa muda ndio unasema na tayari ndio unasema!
    Qaddafi, Buetflika pisha mageuzi kwenye nchi zenu, nyie sio wafalme mtawale maisha yenu yote!
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    This is a very good lesson to all African leaders; the era of autocratic and dictatorial rule is long gone and the people want to determine their own destiny
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sisi tunataka mfumo imara na bora wa kutafuta wawakilishi wetu kwa njia ya kura sio maandamano na vurugu kama hao - tunatakiwa kuwafunza hao hata hivyo wamekuwa wanafunzi wetu maisha yao yote
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh mnashabikia mambo ambayo hamna uwezo nayo hovyooo,yeye jk kakaa madarakani kwa miaka 12:A S 112:
     
  7. e

    emma 26 Senior Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo letu hatujui maandamano maana yake nini.? Tukumbuke kama tunazungumza maandamano ya nchi nzima tunamanisha nyumba tunazolala hazipo ndungu zetu hawapo viongozi hawapo maana mnaweza kuanza maandamano wale viongozi mnaotegemeo wawe,wakawa wakwanza kuuawa na maandamano.nyumba uliyotegemea uishi ikawa ya kwanza kuchomwa moto.
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wewe una ubia na serikali ya CCM?
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    we una ubia na chadema?
     
  10. M

    Mhango Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shosti vipi tena kale kamsemo ketu ka sis sote ni ndugu umekasahau na africa ni moja?
     
  11. K

    K007 Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali ya maisha ikiendelea kuwa ngumu hivi tutafika walikofika Misri,. Libya na Algeria! we mara leo bei ya sukari imepanda, sijui mafuta yamepanda bei! umeme ndio kabisaaaaaaa unatupandisha hasira zetu, sio siri tunaelekea kuchoka, jk akae mkao wa kustaajabu wa firauni!
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    mmesikia kali ya TRA tabora?income tax kuanzia mwaka 2011 sh 240 000 ya pikipiki na bajaj toka sh 95 000 ya mwaka 2010.wakati muhindi muingiza meli nzima ya sukari,mafuta halipi kodi na mzungu mchimba dhahabu eti muwekazaji gari lake halilipiwi kodi
     
  13. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unaishi katika ulimwengu wa kusadikika?Unaamini hayo unayoyasema?
     
  14. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hapa bongo watu wengi hatujui wajibu wa serikali kwa wananchi , na wananchi tunatakiwa kuwajibika vipi kwa serikali yetu,,,,,utakuta watu hawafanyi kazi kutwa nzima wanapiga domo..........oooh ajira hakuna ,mvua hakuna,wenyekazi hawafanyi kazi maofisini ni kuzunguka na kuchat kwenye mitandao so hapa tuna taka uprising ya nini,?....tuwajibike kwanza ndio tuiwajibishe serikali,,,,,,mfano mzuri yule raia msoni wa ,,,,,aliyekuwa anafanya biashara zake ndogo ndogo hadi polisi kumharrasi na kuamua kujiua.........
     
Loading...