Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa yaanza Algeria leo

Discussion in 'International Forum' started by mshikachuma, Feb 12, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Maandamano mengine ya kumtimua Rais wa Algeria na chama chake
    yameanza mji mkuu wa nchi hiyo. Na hadi sasa kuna baadhi ya watu wana
    shikiliwa na polisi. Source- Al-jazeera tv. Some mo news to come
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,484
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    People of actions hao. Hawana blah blah na porojo ka waTZ!
     
  3. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    that's what I am talking about! tutapona kweli mwaka huu????
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu kumekucha huko na Rais wa nchi hiyo mavi debe sasa
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani it seems ni kama vile MAFIA wanadondosha tawala fulani za nchi, HIVI WHAT WILL HAPPEN baada ya tawala nyingi kudondoka at once?
    Je al-qaeda watajiimarisha na kuvuruga amani ya dunia ama?
    Je kuna wakubwa wapo nyuma ya mapazia kwa maslahi yao ama?
    I fail to understand hususan katika 'arab world', bado sudan, yemen, morocco vs western sahara, Jordan etc..
     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tutapona tuu mkuu! Hiyo ndiyo dawa ya madictator wasioona alama za nyakati
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kaka hapa hakuna cha al-qaeda wala wakubwa fulani nyuma ya pazia' Ila wananchi wamechoka kubuluzwa
     
  8. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    binafsi naamini you cant force revolution. I think it came about the right time in Egypt, it doesnt necessary mean it will work elsewhere. Inawezekana kabisa mda wetu bado...
     
  9. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bado sisi tu tunashangaashangaa
     
  10. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mamemwagwa kama 30,000 police mtaani, unafikiri maandamano yatafanikiwa?
     
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaah mda wetu bado,lakini uko njiani unakuja na uko very close from today
     
  12. M

    Mantisa Senior Member

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona nasi tuko mbioni? We are tired of blah blah kwa kweli
     
  13. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mrembo ulijua kama Egypti ingewezekana? achana na nguvu ya umma. Yatawezekana na watamtoa tu
     
  14. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usijari kila kitu kinakuja na wakati wake. TIME AND SPACE
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahahaha,this is giving me happiness today huhuhuhu!

    Zimbabwe mpooooooooo,....na Uganda jeeeeee?
     
  16. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    QUOTE=Mantisa;1614304]Mbona nasi tuko mbioni? We are tired of blah blah kwa kweli[/QUOTE]

    Tutaanza kuwasha moto wa mapinduzi kuanzia 24/02/2011 hapo jijini mwanza. Hata kama ni siku arobaini tutakaa kudai mkwere aondoke. Tumechoka na usanii. Serikali iliyojaa ufisadi na uporaji wa haki za watanzania
     
  17. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the freedom is coming for the second time for all african countries............peoples.................
     
  18. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kote huko mafuriko makali lazima yapite. Hii ndiyo dawa ya viongozi makatili
     
  19. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kw kuanzia TZ internet haitatusaidia cause ni wachache sana wenye access especially waandamanaji wenyewe
     
  20. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tutaanza kuwasha moto wa mapinduzi kuanzia 24/02/2011 hapo jijini mwanza. Hata kama ni siku arobaini tutakaa kudai mkwere aondoke. Tumechoka na usanii. Serikali iliyojaa ufisadi na uporaji wa haki za watanzania [/QUOTE]
    Naungana na wewe kuu. This is very good sound from u
     
Loading...