Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa ya wananchi siku ya jumatatu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Salas, Jan 27, 2012.

  1. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimepata habari hii kupitia sms ya mkononi ikinitaka kutuma kwa wananchi wengi zaidi, watu kuandamana siku ya tarehe 30 January 2012 saa tatu asubuhi kuelekea viwanja vya kisutu, kidongo chekundu, mlimani city , viwanja vya sababa na wengine wa mikoani kwenye ofisi za halmashauri na viwanaja vya wazi.

    1.ukosefu wa ajira 2.kupanda kwa gharama za maisha 3.huduma mbaya za afya, elimu na maji. 4.ukosefu wa umeme 5. Ufisadi 6.mikataba mibovu 7. Ubaguzi kwenye mikopo ya elimu ya juu 8.malipo duni ya wafanyakazi wa serikali 9.ufujaji wa mali ya umma kwa watendaji wa serikali kwa safari zisizo na tija. 10. Kuwakumbatia wawekezaji katika kuiba ardhi na rasilimali ya wanyonge 11. Mgomo wa madaktari 12. Dharau ya viongozi kwa wananchi
     
  2. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ilikuwa Waarabu,sasa zamu ya watu weusi hasa watanzania.Tanzanians awakens!
     
  4. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo ndipo mwanzo wa mwisho mzuri kwa mazulumati wa haki
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo sms umeipata wapi? si hata mimi naweza kuanzia kutumia watu hizo sms? tusiigeuza JF kijiwe cha udaku
     
  6. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ndugu yangu hili tangazo linaweza kutia watu matumbo joto, badala ya kutafuta pesa kkwa ajili ya kurekebisha hali ya hospitali zetu na kupoza madakitari warudi kazini, utawafanya viongozi wa Serikali kuagiza Malori mengi ya maji washa na mabomu ya machozi mengi. Pesa ambayo ingelisaidia kurekebisha baadhi ya mambo hata kulipia deni la matengenezo ya ndege ya Raisi.

    Viongozi wa Tanzania wanajipanga vizuri sana katika maandamano, kuliko katika kutatua kero za wananchi.

    Sasa ndugu yangu hili tangazo lako litatuletea balaaaaaaaa!!!!!!

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  7. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni nani anaye ratibu hii kitu! Itasaidia kuamsha hawa jamaa waliolala.
     
  8. s

    sojak Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    No time to waste,'WALK TO WORK' is the best way we can do. ref KIZABESIGE
     
  9. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli nadhani wewe umenena vyema basi labda na wewe uanzishe mabadiliko yaje?? au umevimbiana tumbo kwa haki za wanyonge
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    sema hakyanani!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    We unachekesha!
    Kwani ukianzisha msg ya namna hiyo na watu wakarespond kuna shida gani?
    Msifiche ukweli kwa matumaini ambayo hayapo, na hayatarajiwi kuja!
    Kama jambo hili litasaidia japo kidogo kuwaamusha hawa MAAMUMA basi lafaa sana...mimi niko tayari 24 hrs!
    TUUNGANE KUMWONDOA MKOLONI MWEUSI!
     
  12. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    mkuu naona umeniwahi.

    Huo ujumbe kaupata kutoka kwa nan??
     
  13. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Acha uongo wew hakuna lolote lile unajidai umetumiwa sms .
    Kweli jf sasa imekuwa kama gazeti la udaku.
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi sijapata sms, lakini niko tayari tu kuandamana hata leo.
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Manyanza zanzibar hamuandamani kuongezewa eneo la bahari?
     
  16. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nimeshaanza kuandamana ....................
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Sina hakika kama hayo maandamano yatafanikiwa!
     
  18. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Tuanze kuyaratibu yafanikiwe, kwani ndo muda wenyewe wa ku act.
     
  19. f

    filonos JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    haya mambo mengine hata huko yalikotokea yalianza kama MCHICHA mala jambo likazua jambo HATALI hiyooooo....................................?????
     
  20. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maandamano huanza taratibu na pengine watu au maeneo machache sana,lakini hushika kasi kadri muda unavyosonga baada ya watu kuzoea hali halisi,watu tunahitaji sana maandamano kwani maisha tunayoishi ni kama tuko ktk maandaano tu,hatuwezi kuijenga nchi yetu kabla ya kuibomoa kwanza,ndio kanuni ya ujenzi.tunahitaji watu wa kuwatia vijiti ktk masaburi.basi na isiwe masihara tufanyeni kweli bana.
     
Loading...