Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano Makubwa ya wanafunzi Posta kuelekea Ikulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Feb 3, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna kundi kubwa la wanafunzi wanaandamana kuelekea Ikulu wamebeba mabango na kuimba kwa sauti kubwa wakidai ada zao
     
  2. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Go ahead,,,,,,,,,,,,,,,
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Baadhi ya mabango yanasomeka Tumaini University Peaceful demonstration
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Police mpaka sasa wanaonyesha ustaarabu kama wale wa Egypt hakuna aliepigwa kirungu wala police kuwasonga
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimewaona ubungo mataa sikujua wanaelekea wapi.

    Mh jamani Kikwete wanampa taabu kweli kweli, kila kona migomo. Haya!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    waaache waandamane tuu!
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tayari defender imewafwata kwa nyuma ila police wanaoneka hawana silaha yeyote na wanachekacheka
     
  8. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mambo ya misri yanakaribia nini?
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    thnks man kwa info.....update
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kweli kazi ipo sijui serikali ifanyeje!
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wananchi wenye mapenzi mema wakiwemo waosha magari na wasukuma mikokoteni wamewaunga vijana mkono hali ni ya amani sana wanaimba nyimbo za uchungu na wapita njia wanawapa maji ya kunywa
     
  12. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Yaliyotokea Misri taratibu yanajongea Bongo......
    Kikwete wa ubongo wa fleva, aka mpigwa picha mashuhuri, uliyefanya urafiki na Jamaica ya wavuta bange pia na Marekani ya wala unga na mashoga, nakushauri ukimbie.....
    Usikimbilie Msata wala Kisarawe, kimbilia kuleeeeee uliko kuwa ukibembea na kufija pesa zako.
    Ila nakuonea huruma, watoto wako utamwachia nani???? Maana ni wengi, labda ndege zote, treni zote na magari yote yawavushe mipakani.
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri muda tu.... kwani yako njiani!!!
     
  14. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Sijaona Habari ya WANACHUO WA MUHIMBILI Walio fanya MAANDAMANO CHUONI Kwao...Labda ni kwa Kuwa Waandishi wa Habari walizuiwa getini.Moja wapo ya Madai yao yalikuwa :
    • Kubadilishwa kwa Mfumo wa Masomo bila Ushiriki Wao
    • Kutokuwa na Imani na Viongozi (Maandamano hayakuandaliwa na Serikali ya Wanafunzi ,yaliandaliwa na Wanafunzi wa Mwaka wa Tano)
    • Masuala ya Mikopo
    Naifurahia Sana Tanzania HII Kwani ni Dalili Kuwa Siasa za Tunisia na Misri zinakaribia.....na hii pengine ndiyo NJIA PEKEE ya kuleta Mabadiliko Nchini
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Umeongea ukweli sana. This is not for pretending... Let them Mods know our altitudes and our understandings..... kama ni Ban acha watupige lakini tumechoshwa na utawala wa mabavu
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    serikali ilishasema matatizo yao yanasababishwa na BODI YA MIKOPO!
     
  17. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wawasindikize tu hadi huko ikulu, hakuna kitakachotokea. Wakianza kuwakamata watajitetea na kuwapiga mawe.
    Polisi wawe wapole tu mambo mdundo hadi ikulu. Nandivyo wanavyotakiwa kufanya siku zote
     
  18. k

    kakoko Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuonyeshe picha za tukio
     
  19. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Viva 4eva
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu sina camera na simu yangu ni ya tochi/ka-Nokia. Kuna kundi lingine sijui limetokea wapi naona linawafwata vija hawa hawaimbi wanapita tu, kwa sasa wakaribia BOT towers
     
Loading...