Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa ya Madaktari yaja (wiki ijayo)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 12, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chama cha madaktari Tanzania-MAT kimeitisha maandamano makubwa dhidi ya serikali wiki Ijayo.Maandamano hayo yataanzia Hospitali ya Muhimbili mpaka wizara ya Afya.

    Sababu kubwa ya maandamano ni kulaani tukio la kupigwa mwenyekiti wa jumuiya ya madaktari Stephen Ulimboka. Pili wanalaani kufutiwa usajili madaktari wanafunzi-Interns. Tatu wamesema madaktari bingwa wameanza kuacha kazi na wengine wanahangaika kutafuta kazi nje ya nchi.

    Pia wamelaani kufunguliwa mashtaka kwa Rais wa MAT Namala Mkopi.Katibu Mkuu wa MAT amewaomba Watanzania wote wenye mapenzi mema kujitokeza kwa wingi siku ya. Maandamano ya madaktari ili kuwaunga mkono.

    Source:CHANEL TEN
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Intelijensia sijui kama itayaruhusu haya.. count me in
     
  3. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahha safiiii haya ndio maneno mpaka tuwazodoe
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    naisubiri interijensia itoe majibu juu ya haya maandamano lakini interijensia hii ina makengeza maana mambo mengine huwa haiyaoni wako wapi waliomteka dr Uli hadi leo haijawaona huu ndo umakengeza wa interijensia ya kova na mwema
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    gud newz! Hope wanaharakati watawaunga mkono!
     
  6. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Maandamano bila kuwashirikisha waataalamu wa maandamano (M4C) hawawezi kufanikiwa.
    Nawashauri waresign wote then tuone serikali inafanyaje ila hili la maanadamano wataishia pale diamond jubilee na kutawanywa na askari washwawashwa (FFU)
     
  7. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makengeza ya kova huyaoni?
     
  8. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kesho watakuwa na kikao cha ndani kuanzia saa tatu.
    J3 wata waalika waandishi wa habari kwenye maandamano yao.
    Wanafadhaishwa sana na wanayo tendewa.
    Mjadala wa kesho utafanyika kwa kirefu kujadili hatima ya sekta ya afya nchini kwa ujumla.
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaaa ameambukiza ha ta interijensia
     
  10. makoye78

    makoye78 JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    The rise and fall of sisiemu!
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haya maandamano hata kama yataongozwa na Ban Ki moon mwenyewe hayatafanyika! Chama kipya cha siasa kwa jina la Jeshi la polisi watatoa onyo kali.
     
  12. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nawaunga mkono...
     
  13. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    anal spincters are torn..tight them u idiot
     
  14. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 145
    Nawaunga mkono asilimia yote
     
  15. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Dokta Andungulile atakuwepo
     
  16. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo kova utafikiri ni Zombis au vampire... Simpendi kutoka rohoni.
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kova na makengeza yake, atuletee tena hadithi za 'intelejensia'...
     
  18. C

    Chibenambebe Senior Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitakuwepo tena frontline.
     
  19. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kisutu na kova watayazuia
     
  20. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ZeMalcopolo utashiriki au utaleta uchekibobu?
     
Loading...