Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa ya kumpokea king dk.steven ulimboka jangwani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 2015, Jul 12, 2012.

  1. 2

    2015 Senior Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau
    Siku ambayo Ulimboka atarudi tz tukampokee kwa wingi airport na tumbebe hadi jangwani aweze kutusimulia kisa kizima,
    Hatutaki polisi waseme hadi tuwe na kibali kwa kuwa ni watu wengi wamekuwa wanapokelewa airport bila kibali, mfano Juzi tu prof Lipumba kapokelewa airport hadi manzese, si mara moja simba, yanga au taifa stars kupokelewa airport na mashabiki wake bila kibali.
    Najua hata kikwete akirudi kutoka kwenye mkutano wake wa uzazi wa mpango wakitokea watu wakaenda kumpokea airport hawahitajika kuwa na kibari.
     
  2. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunampokea vipi wakati madaktari wenzake wamemsaliti, Shame on you Madaktari, Watanzania uoga mpaka lini. Nchi za watu wanaandamana kwa kupandishwa bei ya mkate, Hapa bongo uoga hata kwenye haki za msingi
     
  3. m

    masabo Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli hamna madaktari tz.Wanafiki,waoga.wanajipendekeza,hawana lolote.Ndo maana serikali ikajua aliyekuwa na msimaamo ni ul wakamfanizia na hii imesaidia wamerudi kazini kama makondoo ambao hawana mbele wala nyuma.Shame on u madaktali.Uli nitampokea pamoja na familia yangu.
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Madaktari wamemsaliti!
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Dr Ulimboka atapokelewa na watu wenye uchungu na mambo yanayofanyiwa Taifa hili Tofauti kubwa ni kuwa Prof Lipumba alipokelewa na Mateja wa Buguruni
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono mapokezi makubwa ya Dr Ulimboka 100%
     
  7. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Its only in the church and before the altar Dr. Ulimboka can confidently narrate his testimony. Anywhere else, interruption mingled with severe power abuse is inevitable! And only through religious media channels this testimony can be aired to the public in Tanzania. But this is also not a guarantee that the license of that media house will remain safe.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hongera wasaliti kwa kuokoa maisha ya wavuja jasho wanyonge wasio na mtetezi..hakika Mnyaaz Mngu Sub'hana atawarejeshea yenye kheri na ziada tele. Msisikize hoja za wanaotaka kufika ikulu 'kwa gharama' yeyote kupitia migongo yenu, hawana nia njema hawa.
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hata dogo janja alipokelewa kwa maandamano makubwa wakati akirejea dar toka arusha...
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa anafikia hapa A town hakika tungeweza haya ulioangusha hapa!

    Hapo Dar uwoga mpaka lini??
     
  11. d

    dguyana JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi napinga mapokezi yake. Ndio siku hiyo hiyo watakapojipenyeshwa wale wabaya wake na kumdunga hata sindano katikati ya watu. Huyu apokelewe kimyakimya. Ila aibuke siku kwenye media basi itatosha.
     
  12. M

    Maridhawa Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wewe kwa ujasiri wako umeshiriki vipi kwenye hili?umeandamana ukakosa washiriki?
     
  13. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nahisi maumivu atakayopata DR Ulimboka atakaposikia Madaktari wenzie wamemsaliti,pamoja na
    kuwaomba akiongea kwa maumivu makali akiwa airport kuwa maumivu na damu yake iliyomwagika
    iwe chachu ya wao kudai mageuzi, oh inaumiza sana leo hii madaktari wamerudi kazini tena kimya
    kimya bila kuwaza maumivu aliyoyapata mwenzao kwa ajili yao wote .Je wanaweza kusema hayo
    mazingira mazuri ya kazi yameboreshwa? au madi yao yametekelezwa? mmejidhalilisha na hamtakaa
    msikilizwe tena.Ni kweli serikali ilijua mwenye msimamo ni Ulimbika tu ndio maana wakaamua kumuua.
    mmejionyesha ninyi si muhimu kuliko sekta zingine kama TRA,BOT,Bunge NK.DRs THIN TWICE!!!!!
     
  14. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi nitatengeneza baango kubwa.. Lenye mbndish mekundu.. Ya kumpongeza dk, ulimboka.. Na kumshukuru mungu kwa kumponya
     
  15. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,075
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    Ingekua mbeya ingefanyika vizuri ila hapo kwa wazaramo sina uhakika uoga uko mbele saaana.
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nina wasiwasi wakifanya hivyo wale waliopotelewa na ndugu zao wakati wa mgomo wanaweza kumalizia kilichobakia.............
     
  17. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa madaktari wameasi mgomo. Kwa hiyo jamaa akirudi atagoma peke yake au itakuwa vipi? Au atalianzisha kwa manesi nini? Usaliti mtupu.
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tena safari hii kwa mawe kama mwizi.
     
  19. gody

    gody JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    hivi mgomo mi naona upo wa chinchin mbona muhimbil kweupe isivyo kawaida
    wagonjwa wenyewe wanasema huduma sio nzur!!!
     
  20. C

    C programming JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    siku ya mapokezi mtapewa taarifa za interejensia ......msifike airport
     
Loading...