Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano Makubwa Tandahimba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MMAHE, Apr 11, 2012.

  1. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kuhusu madai ya malipo ya pili ya korosho, CUF ikiongozwa na Julius Mtatiro na M/kiti wa CUF Wilaya (katani katani) wataongoza maandamano hadi kwa mkuu wa Wilaya asubuhi hii. Mungu awatangulie wana Tandahimba wenzangu, pamoja sana, nothing impossible!









    source Pride FM Mtwara
     
  2. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    CUF tena wanampinga mumewe CCM?
     
  3. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,115
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Ndo wanafufuka hivo.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ndoa ndoano
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Good move! Nawaomba polisi wasiwaingilie.
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    We MMAHE upo sawa kweli? badala ulete habari za Chadema unatuleta utumbo wa CUF! jua kuishi na jamii inayokuzunguka mkuu Pipozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    sii majuzi walifunga barabara ya newala mtwara kwa madai hayo hayo!serikali ilitoa ahadi ya uongo
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh! **********
     
  9. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huwezi kufa kabla ya kutapatapa, hatua inayofuata kunyooka for good
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Modurators mbona hakuna icon ya dislike? Ningempa Shosi
     
  11. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasilale hao mpaka kieleweke, wamechoka kudanganywa.
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    shossi bwana unataka useme huu mtandao niwachadema???
    Tunakufahamu wewe bwana acha unafiki wako hapa!
     
  13. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nasikia mnunuzi wa hizo korosho ni mtoto wa mwenye nchi
     
  14. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kumbe hujapona bado! nilete habari zip za Chadema? Chadema ndo wanaandamana leo? acha ushabiki wa kijinga! hatuwaoni chadema huku, hawajui kama wakulima wa korosho wanadhulumiwa? mbona hawatetei? ziko wapi harakati zao kutetea wakulima hawa, mbona wapo kimya tu. binafsi sishabikii chama naangalia nani anafanya nini na kwa maslahi ya nani! hata wangeandamana TLP ningeleta tu hiz habari coz wanadai maslahi ya umma upo?
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu achana na huyo we tupe habari za huko bwana tunawatakia mafanikio mema!
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kweli si kila anayesema people's power ni cdm!!?
     
  17. N

    Ningu Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :yell:....!!!!!!......C.U.F......:kev:......let them try!!
     
  18. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh hivi wewe ni Shossi, "Shosti" au "Sholi" maana naona umekurupuka kindama zaidi hebu wacha kufanya CDM kuwa Wabinafsi kama wewe, hii ni kwa ajili ya maslahi ya walala hoi wenzetu bana; we wa wapi wewe!!
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    This message is hidden because Mohammed Shossi is on your ignore list


    Hiyo ndio dawa au unamaoni tofauti?
     
  20. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Na sio kila anaesema kidumu ni CCM kamanda najua wajua.................
     
Loading...