Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa Songea!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by skendo, Feb 22, 2012.

  1. skendo

    skendo Senior Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu nimepigiwa simu na rafiki'angu toka Songea anasema kumekuwa na mauwaji ya kutisha kwa mda wa wiki sasa na inasemekana watu zaidi ya kumi wamesha uwawa ingawa RPC amedai wananchi wasihofu.

    Pia nasikia wananchi waliandamana mpaka kwa mkuu wa Wilaya ila bado uvumbuzi haujapatikana na inasemekana wananchi waliwachoma moto watu wawili kutokana na tuhuma za kuhusika na mauwaji hayo na ndipo wauwaji wakasema sasa wataendeleza mashamulizi.

    Mwenye ndugu pande hizo anaweza mpigia simu ili tuweze pata taarifa zaidi ila kuna jamaa yangu mwingine ni polisi nae ameniakikishia kuwa hali si nzuri kwa sasa.

    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
     
  2. skendo

    skendo Senior Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu nasikia kuna mtu mwingine ameuwawa leo hii na wananchi wako kwenye harakati za kuandamana.mwenye ndugu pande izo ajaribu ulizia tujuwe ukweli wakuu
     
  3. S

    Simcaesor Senior Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dunia imefikia mwisho lakini mungu hawaondolee roho mbaya binadamu. hii taarifa ni ya kweli kabisa
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Uletaji wa taarifa wa namna hii na unataka watu wajadili sidhani kama unakubalika kwenye jukwaa makini kama hili.Wewe ndio mleta taarifa sasa unataka nani mwingine atoe taarifa? Sisi hatujui wewe ndio unajua sana unauliza kwetu ili iweje?
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kaka mbona wewe unaonekana mzoefu hapa JF ..........wewe kama hunandugu Songea tulia..........acha wenye jamaa songea wapige kisha tutajua kinachoendelea.
     
  6. skendo

    skendo Senior Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taarifa nilizopata mda huu nikwamba polisi wanawatawanya raia kwa mabomu ya machozi.

    Pia watu wanashangaa kwanini vyombo vya habari vinafumbia macho hili jambo.

    Ila habari za kule saiti zinadai ni watu toka msumbiji,wengine wanadai kuna vigogo wanahusishwa ni kwa mambo ya kishirikina ila ukweli kamili bado sijaufahamu nini hasa chanzo.
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Maandamano makubwa songea kulaani polisi kwa kutochukua hatua kudhibiti mauaji ya raia yanayofanywa karibu kila siku katika mji wa songea.Mabomu ya machozi na risasi zinarindima kuwatawanya waandamanaji.
     
  8. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tayari hadi sasa Raia mmoja ameshafariki kwa kupigwa risasi na polisi hali ni mbaya kupindukia.FFU wamejaa mji mzima wa songea wakitoa kichapo kwa Raia wema,wasio kuwa na hatia.
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    SACGOT inakuja huko ombeni mungu sana, mtanyan'ganywa mashamba yenu yote na kupigwa risasi za mchanganyiko wa moto na baridi, sisi wameogopa kuja huku kwenye vihamba vyetu
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Laana ya kuchagua CCM inawala...mimi nadhani haya ni matunda ya elimu ya uraia inayotolewa na CDM...
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Wakinukishe kama Mbeya!!
     
  12. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa Wananchi wa mji wa Songea walishatoa taarifa kwa RPC, kuhusu mauaji yanayo fanyika songea kila siku, RPC akasema hakuna kitu kama hicho (kama kawaida dharau), sasa leo asubuhi kuna raia mwingine tena mmoja amefariki kwa kupigwa risasi, wananchi baada ya kuona hali hiyo wakaanza kuandamana kuelekea ofisi ya mkuu wa wilaya, Ndipo wale jamaa wasio kuwa na kazi ya kufanya (FFU) walipopigiwa simu na kuja kutoa kichapo kwa raia ambao wanakufa kama wanyama.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Niliona juzi kwenye taarifa ya habari kuhusu hayo mauaji na yule RPC akitema p.umba.
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    sijaona serikali inayoua raia wake kama tanzania,mafunzo waliyopewa polisi ni ya kupokea rushwa na kuua basi
     
  15. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hali inadhidi kuwa tete,wanafunzi wanalia,wengine wanakimbia,wametoka madarasani,mji mzima umejaa polisi,hali ni mbaya sana sana,hakuna maelewano kwa sasa,kijana alipigwa risasi kwa sasa amekimbizwa hospitali ya mkoa anatokea sehemu moja naitwa matarawe.
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,421
    Trophy Points: 280
    kama Syria eh!!!
     
  17. d

    dguyana JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimepata habari kuwa songea hali sio nzuri, kuna vita kubwa katika ya FFU na Bodaboda chanjo kuuwawa kwa dereva mmoja wa bodaboda. Aliekaribu atujuze jaman.

    Nawakilisha.
     
  18. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ebwana tujuzeni mlio jirani ya tukio hapo songea.
     
  19. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nimesikia wananchi wanaandamana.
     
  20. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nyoka wa shaba
     
Loading...