Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano Makubwa Kupinga Muungano - Baada ya Swala ya Ijumaa, Zanzibar!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meddie, Nov 16, 2011.

  1. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Baada ya wanaharakati kufikisha madai yao na barua yao UN Zanzibar hapoi last week zidi ya muungano. Sasa maandamano makubwa kupinga mungano yamepangwa baada ya swala ya ijumaa 18 Nov 2011. Mandamano yataanzia Komba Wapya ground, na kuishia Maisara grounds yakipitia Kinazini, Msikiti Mabuluu, Mlandege, Michenzani, Madema then kuingia maisara. Lengo ni kujulisha umma/kuelimisha umma juu ya masuara ya muungano Tanganyika na Zanzibar na harati zilizofanyika mpaka kufikisha barua ya kupinga muungano ktk ofisi za UN Zanzibar.
    Barua kuhusu maadamano haya wamepelekewa polisi; Kujulishwa si kuombwa ruhusa, pia copy imepelekwa UN Sub office Zanzibar, AG, Police cammander Urban, ZARFA lawyer- Kenya na Media house.

    Habari ndo hiyoo anayetaka source asubili Ijumaa!
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    safi twanga kote kote
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yeeeeeeeeeeees
    nataman yatokee hiyo ijumaa

    nawashauri wazenji wawe wakali kama mbogo ili huu muungano uvunjwe
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wazenj wanaweza maana wana damu ya kiarabu...
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Safi sana wazenj vunjeni huu muungano hauna faida kwenu wala kwa watanganyika
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Wazenzi nawaaminia, wana ile damu ya kujilipua,damu ya janjaweed,al shabaab,na alqaida. Ngoja tusubiri huo moto.
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wazenji siwaelewi kabisa lkn mbona wabunge wenu wa umoja wa kitaifa kafu+magamba hawataki muungano uvunjwe???? basi wazenji mjiunge na chadema tufanikishe hili swala
     
  8. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,395
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Naamin itaonesha kwa ufasaha tofauti iliyopo kati y a maandamano na cdm!,..since binafsi naamin maandamano yanasababishwa na ombwe,wizi,udhaifu na unyang'anyi wa magamba!
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kuvuja kwa pakacha nafuu ya ,....
     
  10. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Nyinyi ndiyo wajinga kabisa, badala ya kuandamana kulaani wabunge wenu wanaoshadadia muswaada
    wa katiba mpya, eti mnaandamana kupinga Muungano. Kwanini mnaongopa kuukumbatia mbuyu na
    badala yake mnauzunguka. Suluhu ya matatizo ya Muungano yako kwenye hotuba aliyoitoa Tundu Lissu
    ambayo inapingwa vikali na CUF wakiongozwa Hamad Rashid.

    Tundu Lissu amependekeza waziwazi kuwepo kwa serikali tatu Tanganyika, Zanzibar na Muungano. Pia amewapasha
    CCM kwamba waliingiza mambo yasio kwenye article of union kutoka 11 ya awali hadi 22 ya sasa including suala la
    mafuta na gas asilia. Lakini kwakuwa ndoa ndoano (mmeza ndoano ya CCM) mnashadadia kama mahayani (CUF MPs).

    Mmeliwa nyinyi Wazanzibari wabunge wenu ni mamuluki wa CCM. Go to hell, ngoja IGP mwema aje awatwage risasi
    ndiyo mtajua huyo mwanaume aliyewaoa ni JAMBAZI la kutupwa jehanamu.
     
  11. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kamishna wa polisi Operesheni Maalum alitangaza wiki iliyopita kuzuia maandamano yote nchini, hata wanaotoka misikitini wanatakiwa wasitembee zaidi ya watu watatu
     
  12. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha............ Maandamano ya kuvunja Muungano yanaanzia msikitini, hii kali teh teh teh teh teh teh.......... kwa maana hiyo wanataka kuitupia lawama CDM kwamba wao ndiyo chanzo. Yetu macho na masikio. Wameona wamekosa misaada ya Gaddaffi sasa wameamua kulianzisha. Poleni sana Zanzibar. Ila tunachojua SHIMONI hakukaliki tena kwani Kenya hataki tena mchezo na Al Shaabab.
     
  13. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha .. Kaka Jambazi......
     
  14. k

    kamimbi Senior Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni wajitowe, hasara iko wapi? hiyo ni lkaana itakayo dumu milele na milele kwa vizazi vyao, wanachotaka ni kurahisisha upatikanaji wa halua na tende toka uarabuni.
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nafuu ya mchukuzi mkuu,
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    haya tunasubiri tujionee.Nalog off
     
  17. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Safi sana. Haka kanchi kanakoitwa zanzibar sikapendiiiiiii yaani basi tu. Bora waendelee kupinga ili hatimaye turejeshe Tanganyika yetu.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    WANAONGEA TU KUWAFURAHISHA WAUME ZAO CCM LKN WAKIRUDI KWAO WANAUKATAA KWA NGUVU ZOTE, achana na kitu mume bwana.
     
  19. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 519
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    go ZNZ go. Kwa mziki huu CCM watazidi kufahamu upupu wao. Kotekote hawakubaliki hawa majambazi
     
  20. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,004
    Trophy Points: 280
    Habari njema nawaunga mkono muungano ukivunjika Tanaganyika itafaidika Zanzibar itafaidika lakini wale wazenj waliojazana Dar wajiandae kuondoka mara moja.

     
Loading...