Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano Makubwa Kufanyika Kesho Kupinga Mahakama kutumiwa kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chimunguru, Apr 5, 2012.

  1. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tunaongeza list ya dhambi. CCM ni dhambi kubwa sana

     
  2. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na ilaaniwe CCM, kwa kuchakua hadi mahakamani. Kuna siku wizi na dhuluma zetu zitawamaliza pamoja na vizazi vyenu
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,541
    Trophy Points: 280
    CDM inamuaibisha shetani kwa mara nyingine arusha mjini.
    Wao wana pesa, sisi tuna mungu.
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wamepita wengi hapo,sembuse Lema?
     
  5. K

    Kuchayaa Senior Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kile ambacho kinaonekana CCM walijua ni kitu gani kitatokea mahakamani leo( Lema atavuliwa ubunge).Jana walianza campeni rasmi kwa vibaraka wao TBC1 kuonyesha projects za barabara ambazo zinajengwa katikati ya mji wa Arusha kwa msada wa Benki ya Dunia, tuliona meya wa Arusha akitamba kwamba project hizo ni msada kutoka Benki ya Dunia na Serikali imechangia kidogo.

    Maswali ya kujiuliza:Meya wa Arusha alikuwa wapi kufanya publicity hiyo kabla ya jana? au ndio CCM wanataka kutumia projects hizo za world bank kama mtaji wao wa kisiasa kuomba uruma kwa wananchi wa Arusha?
     
  6. L

    Loomu Senior Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes, hii planned kabisa ila wajue watu waarusha wanaelewa kila kitu. tutawagaragaza zaidi ya 2010 na kaeni msubiri
     
  7. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole ya thithiem!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hawawezi hata wangejenga PEPO hapo A-Town, simply wananchi hatuipendi CCM. (CCM WEZI WA MALI YA UMMA)
     
  9. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WAJENGE BARABARA,WAIMARISHE HUDUMA MAHOSPITARI,WAWAISHE MISHAHARA KWA WALIMU.haya yote ni wajibu wa serikali kwa wananchi wake ni mafisadi tu wanaiba.
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wapo uchi pale arumeru sasa wanataka kuwa uchi na A town karibu tena Mkapa na watu wako tunakusubiri kwa hamu
     
  11. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hakika ccm wanajizika wenyewe, hata mimi niliona tena huyo meya alikuwa akiongea kwa mbwembwe
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hizo bara bara zimekuja na Lema.
     
  13. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hata televishen nyingine zilirusha habari hiyo...hata ccm wakipiga kampeni mwaka mzima CDM wakapiga wiki moja bado ccm watashindwa tu.
     
  14. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wamshimamishe huyo hakimu wao aliyotoa hukumu iliyoandikwa na CCM
     
  15. M

    Mkereketwa no.3 Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri CCM sasa watatakiwa kujua kuwa Arusha tunaishi watu waelewa.Nawahakikishia hawa CCM kuwa,hata watuwekee mabomba ya MAZIWA,ASALI na kutujaza wana arusha mapesa; hapa Arusha CCM hawana chao,wasahau kabisa kuhusu hili jimbo.Nape hana budi aanze kazi yake ya upiga debe ndani ya CCM kuwakumbusha kuwa wasiwe na ndoto na jimbo la Arusha mjini, lina wenyewe.
     
  16. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Any govt. must be accountable without distinction to its own people. Mbona mnababaika jamani? eti mimi ni mwalimu na kwa vile naishabikia CDM nisipate mshahara?. Katiba gani hiyo? mbona haijui haki za binadamu na hwaki za raia? duuh
     
  17. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiseeee shame on them!
     
  18. Mukhabarat

    Mukhabarat Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    propaganda na kampeni hizo wakafanye huko mtimbwilimbi ambako bado wako watz waliolalalakini sio Arachuga kwa wajanja ! NGASHTUKA MACHALE KUN'NDESA
     
  19. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mwigulu, Lusinde, Wassira, na wapiga bede bovu wengine wanashangilia posho tu, ulaji huooooo, haijalishi watashindwa na mgombea wao. CCM wanapoteza muda bure huko Arusha, bora wajitoe tu kama wake zao CUF walivyotumia busara kule Arumeru.
     
  20. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ni wito ambao unazunguka katika sms kuwataka wakzi wa arusha kujitokea kwenye maandamano hapo kesho kulaani uonezi wa serikali kwa kutumia vyombo vyake.

     
Loading...