Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa chuo kikuu mkwawa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbaga Michael, Apr 30, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hivi sasa mji wa Iringa unazizima
    kwa maandamano ya wanachuo
    kikuu kishiriki cha Mkwawa
    kwenda kwa mkuu wa mkoa kisa
    hawajaingiziwa fedha zao,HII NI
    HAKI KWELI WAKATI MAMILIONI YA
    KODI ZETU YANALIWA NA
    WACHACHE SERIKALINI?
     
  2. D

    Doto1897 Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanachuo wa mkwawa waandamana kushinikiza kupewa pesa zao za kujikimu(boom) baada ya kuchoka kusubiri takribani wiki moja. Wamevumilia wamechoka hivyo wameamua kwenda kusikilizwa kwa mkuu wa mkoa wa iringa ili kupata haki zao na kujua hatima yao. Maisha yamekuwa magumu hapa chuoni.MPAKA SASA wanachuo hao wapo ofisi ya mkoa Iringa. Tutahabarishana baadaye kinachoendelea
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Je kati yao kuna wale waliondamana jana kumpongeza jk na cc yake ya magamba kwa kazi nzuri?
     
  4. M

    Mnyaturu Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HIi hakiyetu tunaipata mpaka kuandamana jaman?mbona hela zenyewe zilishatengwa toka kitambo.bado na sisi tunazisubir 18 wajambishemi nasi watuwahishie.
     
  5. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Unashangaa hao wakati vyuo vingi havijaingiziwa vinawavutia kasi we subiri hii wiki iishe hawajafanya mambo utjionea mwenyewe.
     
  6. m

    myasis Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hongereni sana mkwawa kwa kudai pesa zenu. Nasi 2po nyuma yenu bdo ka wki 2 2talianzisha na cc
     
  7. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    mkuu wa mkoa nae anahusika na HSLB?
     
  8. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanaandamana nini kwenda kwa mkuu wa mkoa si waende kutoa taarifa kwenye matawi yao ya vijana wa Chama cha Majambazi???
    :wave:
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    habari ya uongo hiii!
     
  10. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    acha ujinga...una vigezo vp kuthibitisha ni ya uongo? Mi nipo eneo la tukio na maandamano nimeyaona.
     
  11. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mbona mlimani watu walishaimaliza
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Elimu imekuwa kitendawili kingine...hakuna hela za kusomesha watoto wetu. Tuna hela za kula mawaziri tu.
     
  13. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    chezea mlimani nin! Mi nishatumia nusu toka nipewe!
     
  14. D

    Doto1897 Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    We mpumbavu? Au ulitaka mabomu na ffu wafanye kazi? Niupload picha ya tukio uone?
     
  15. D

    Doto1897 Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuwa mstaarabu wewe umeona hapa 2naongozwa na chama cha majambaz au peoplez power?
     
  16. D

    Doto1897 Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ndio anahusika coz anasimama kama mwakilish wa raisi mkoa
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa Mkoa ndo huwalipa ninnyi? Si bodi ya mikopo?
     
  18. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Mkuu inaonekana umetoka kuvuta misokoto kumi ya bangi sasa hivi. Nawachukia wanafiki wa aina yako, bila shaka wewe ni gamba kuu, subiri tutakuvua muda si mrefu. Nyie ndo wezi wa kodi za watanzania.
     
  19. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu heshima yako aisee, nashukuru kukuona jukwaani, lakini zingatia ushauri niliokupa kule fb.
     
  20. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    aaa asante mkuu nimekuona, kwenye uwanja huru wa mapambano.
     
Loading...