Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano maandamano maandamno

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaga 25, Jan 31, 2012.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakika muda ukifika hakuna kurudi nyuma, wadau wana wataifa wapenda maendeleo, wapendahaki, wanaharakati, wanaJF, WANAFACEBOOK, WANACCM, WANACHADEMA, WANANCCR, WANACUF, wanamapinduzi wake kwa waume tujitokeze ijumaa saa 3 asubuhi katika maeneo haya mlimani city, ubungo mataa, tazara, magomeni, sayansi, mbagala mwisho, mtoni kwa azizi ally, kimara mwisho kupinga ufedhuli na ubazazi wa nchi hii mimi na mwanangu tutakuwepo, hakika sina cha kupoteza kwani baba na babu wamepoteza miaka 50 iliyopita ni waktai wa kuandika historia mpya.

    Ukoloni mamboleo hauna nafasi Tanzania.
     
  2. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Umenda kwa kuomba kibali kwa mapolice.
     
  3. m

    mtamba Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yakupinga nn tuweke wazi tujue
     
  4. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utamuomba baba wa kambo ruhusa ya kumpiga kofi
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utaenda mwenyewe
     
  6. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo utakapojua kwanini mwakyembe alipewa sumu lakini hakufa
     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    tuweke wazi maana na mimi nina safari ya kuja huko kama ni sababu ya msingi nitajiunga nanyi....msiliweke pembeni swala la posho za wabunge na mgomo wa madr
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    Kiongozi wa maandamano ni nani??
     
  9. l

    luckman JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wananchi wa tanzania wana upungufu wa akili mwilini! Mbunge analipwa 330 a day?mpo mmenyamaza?umeme mmepandishiwa mpo mmenyamaza?viongozi wanakula nchi mmpo mmenyamaza?dah hii shida kweli na kamwe hamuezinkwenda mahala, mtakuwa watu wa kuachwa kila sector!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wewe ni nani unataka Watanzania waandamane?
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mnatangazaga halafu mnaingia mitini
     
  12. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    huyu katoka usingizini au kaamuka nazo, c unajua siku hizi komputer zetu ni simu
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Mi naona maandamano yafanyike siku ya jumapili ili watu wa intelligensia wasiseme eti watu watabughudhiwa makazini na kuhatarisha amani. Tuvaeni magwanda twende vitani kwanza wanachi tuko wengi kuwashinda hao mffu kila mtu awe chupa ya maji mkononi tuone kama hayo mabomu ya machozi yatafanya kazi
     
  14. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niulize mimi ni nani ninayetaka kuandamana, raia wa nchi, ninayeteseka kwa kulipa kodi na sioni matunda yake, ninaye pinga nchi yangu kugeuzwa shamba la bibi, ninayepinga kuongezwa posho za wabunge, malipo ya dowans, kupanda kwa umeme, ninayepinga wizi wa kiwira, ninayepinga kujazana kwa watoto wa vigogo serikalini, ninayepinga taxi holiday kwenye mahotel, ninayepinga kuchelewesha mikopo kwa wanafunzi, ninayepinga huduma mbaya za elimu, afya na maji, ninayepinga safari nyingi za JK, ninayeunga mkono migomo ya wafanyakazi, ninayepambana na mchuzi bata kama wewe! Je wewe ni nani ambaye usiye taka tuandamane
     
  15. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atchaguliwa msemaji mkuu tukifika huko huko kwenye maandamano
     
  16. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama kweli una uchungu na hii nchi utahudhuria
     
  17. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Yaani Madakitari wamefanikiwa kuitisha mgomo wa nji nzima; na sisi wananji tungelikuwa na mshikamano maandamano nji nzima sidhani kama kuna bomu la machozi litakaloruka.

    mbona Serikali walishindwa kurusha mabomu au kutumia nguvu katika Mgomo wa madreva wa malori uliofanyika Mwezi October 2011 na huu wa mwezi january 2012???

    mwezi october Kule Tunduma Polisi walikimbia pamoja na gari lao la maji washa na mabomu yao, wakawatishia waandishi wa habari wasitoe habari hiyo pia na picha zilizoonyesha polisi wakitoa mbio zisiwekwe katika magazeti. lakini madreva walikuwa na ushirikiano.

    TUKIAMUA TUNAWEZA KUMUONDOA ADUI HUYU MNYANYASAJI NA MUUAJI WA RAIA!!!!!

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  18. l

    luckman JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kasafishe meno ndo maana na maneno unayotoa ni machafu!upeo wako wa mambo mchafu yani kila kitu kichafu!kipato cha mtanzania ni 770,000.00 kwa mwaka mbunge anapata 660,000.00 kwa siku mbili!hizi akili matope!amkeni nyie vipofu na viziwi! Mnafikiri kutumia nini?
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimeuliza wewe ni nani unaetaka Watanzania waandamame? Sijakuambia wewe usiandamane! Sasa uoni kama unatwanga maji kwenye kinu, watu hawakujui wewe ambae ndio kiongozi wa maandamano unaandika huku umejificha kwenye Laptop. Jitokeze watu wakujue mkuu.
     
  20. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    majibu : raia wa nchi, ninayeteseka kwa kulipa kodi na sioni matunda yake, ninaye pinga nchi yangu kugeuzwa shamba la bibi, ninayepinga kuongezwa posho za wabunge, malipo ya dowans, kupanda kwa umeme, ninayepinga wizi wa kiwira, ninayepinga kujazana kwa watoto wa vigogo serikalini, ninayepinga taxi holiday kwenye mahotel, ninayepinga kuchelewesha mikopo kwa wanafunzi, ninayepinga huduma mbaya za elimu, afya na maji, ninayepinga safari nyingi za JK, ninayeunga mkono migomo ya wafanyakazi, ninayepambana na mchuzi bata kama wewe! Je wewe ni nani ambaye usiye taka tuandamane watanzania kuwandamana , ok ngojea niangalie IP yako
     
Loading...