Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maandamano kwa jobless

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by yaser, Jun 28, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kuna mpango wa kuanzisha maandamano makubwa kwa vijana wasomi wasio na ajira.wewe hili unalionaje?
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie naona ni ujinga mkubwa...kwa nini msianzishe mchakato wa kutafuta njia za kujiajiri?Je mkishafanya hayo maandamano ajira zitapatikana???
     
  3. Quirine

    Quirine Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yafanyike ili kuonyesha tatizo halisi, mwenye kazi ndo anayepinga hilo sio kutudanganya kwa takwimu zisizo na tija, "ashibaye hamjui mwenye njaa"
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mama lwakatale anajiri ila unakuwa unasafiri kwenda ulaya kuleta mzigo tumboni mwako,kwa wanoweza mtafuteni,.ndiyo maana kunawaziri flani alionesha utofauti wa vujana wa kutanzani wakitaka kusafiri ni mwendo wa kukwea pipa ulaya ,amerika etc.
     
  5. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Napitasha mimi! Kwa 100%
     
  6. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    sema ww watu wajiajiri kiaje.ucwe km wale tunaowaongelea kila cku wanaoongea tu bila kuonesha solution za kufanya hvyo.
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kwani hao wanauza nyanya wanafanyaje?au unaona noma?......kweli nakwambia....wazo la maandamano litakuongezea frastrurations...labda kama ulikuwa unatutania......kwa kuanzia anza kufanya research kwa wafanyabiashara kama watano wa biashara unazipenda...then in the process utapata ideas nzuri na pia ugumu.jishughulishe..
     
  8. a

    agwambo 86 Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaharaki naomba mlishughulikie ilo swala as soon as posible vijana wapo wengi sana hata ukisema uanzishe jeshi la jobless linaweza kuzidi JW.
     
  9. KML

    KML JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    uo utakua uchizi
     
  10. M

    Mudamali Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itaonekana kuwa Tanzania mtoto wa darasa la saba ana upeo mkubwa kuliko mwenye degree.
    Tutajidhalilisha wasomi wa nchi hii.
     
  11. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    acheni zenu nyie.hii nchi yetu wote,kila cku tunaskia mara madktali au waalimu wanafanya mgomo au maandamano.sasa ni lazima na sisi tufanye hivyo kuonesha hisia zetu kali juu ya hili suala.
     
  12. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kumbuka anayeuza nyanya ana mtaji.
     
  13. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii itakuwa nzuri maana ujumbe utafika mia mia
     
  14. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dada hayo matusi ila kumbuka unandugu kwahiyo we ukiwa na kazu kumbuka kunawatoto zako wanakuja hawana ajira
     
  15. m

    maheriviolet New Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa kuna watu wanatoa tu comments kama fashion hazina maudhui yoyote kwa jamii...
     
  16. King2

    King2 JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimejitoa Mhanga kama ulimboka. Tulianzishe
     
  17. p

    panadol JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nashangaa sana siasa za bongo nilitegemea zile posho walizokuwa wabunge wa chadema wanasema hawazitaki hawa chadema kama kweli wana nia ya kusaidia wananchi kwa vitendo zingetumika kuanzisha vikundi vya ujasiriamali ambavyo vingewakwamua wananchi kiuchumi badala yake wamejifanya hawazitaki huku wanazitia kibindoni kimya kimya!
     
  18. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Ni mtaji ambao kwa kuanzia ni rahisi kidogo kuupata kwa mtu mwenye nia labda alietoa wazo atuambie kuuza nyanya akiwa na maana kuzitoa Iringa kwa fuso kuleta Dar au kuuza mafungu ya nyanya uraiani kwa kuzitoa soko kuu? Ila kwa hali ilivyo inabidi walio ofisini na graduate kama walivyojiita jobless wawe wanafikiria kuwa na wazo la kujiajiri kwani kunalipa si unajua tena ukiajiriwa mambo ya PAYE yanatia hasira mfano mzuri mtu akabahatisha mshahara wa 3million anaweza changia PAYE si chini la laki 7 kwa mwaka karibu 8 million kodi wakati mfanya biashara mwenye mtaji wa 40 milion hata million moja kwa mwaka kodi haifiki
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tatizo la watanzania wanapenda kudanganywa na wakiambiwa ukweli wanaona wametukanwa...Ngoja nikae kimya niokoe muda wangu maana muda ni mali nao.Andamana salama uone kama itakutoa kimaisha.tena naruhusu hata mpewe askari wawasindikize na wasiwazuie....
     
  20. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    we dada na hzo nyodo zako mungu anaweza akakulaani ukashangaa cku unaamka ukakuta kibarua chako kimeota nyasi.
     
Loading...