Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano kupinga kuwepo kwa BAR mitaani eneo lote la Kiembe Samaki, Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mwambao, Mar 21, 2012.

  1. M

    Mwambao Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF wote wale wanaochukia madhila kwa wananchi munaalikwa nyote katika maandamano ya kupinga kuwepo kwa BAR maeneo ya kiembe samaki maana imekuwa kero sana wanasumbua kwa miziki na fujo za walevi kesho alhamis tunaelekea mahakama ya mwanakwerekwe kupinga BAR kuwepo mitaa ya kiembe samaki muda na pahala pa kuanzia nitawajulisha shime tufike kwa wakati. Jambo lolote baya liondoe kwa mkono wako Ahasante
     
  2. H

    HAKUNA Senior Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    anzeni kwanza kwa kupinga kuwepo kwa DANGULO LENU pale bwawani, basi ukiona hivyo hio baa; mmiliki wake ni mtu wa bara (mbongo), mbona hampingi kuwepo kwa lile DANGULO la mzanzibari wenzenu, au kwasababu ******* wanapatikana, halafu mkaandamane kwa kuwepo kwa kundi la nyumba zinazojihusisha na wasagaji na ******* pale kisima majongoo....!!! Hivi kuna watu wenye vitendo vichafu kama ninyi, asiyeijua zanzibar anaweza kufikiri ninyi ni wacha Mungu, lakini hapo ndio mlango wa JEHANAMU....!!!
     
  3. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,180
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Sasa sie breweries tukale wapi?
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mgengepinga kwakutokunywa na wao wakakosa wateja na kufunga wenyewe ningewaunga mkono ila kwa hili la kundamana barabarani kwakweli mmekosa la kufanya au mmekuwa wavivu wa kufikiri, kama ni kugoma kuna mambo kibao ya kugomea serikali yetu imeshindwa kuyatimiza
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Au ndo jehanam yenyewe na inaelekea mambo yanayofanyika huko yanamtisha hata shetani mwenyewe
     
  6. m

    massai JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bia hapana ,! alakini wanaume kupandiana kwa nyuma ruhusa,hivi nini tafsiri ya dhambi hapo? Alafu hili suala la kundi flani la watu kujiona wako karibu sana na muumba nalo sio zuri.atakae toa hukumu ni mola tu,sasa nyie mnao hukumu duniani hukumu yenu inakuja
     
  7. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,180
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Hili neno mkuu
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nahisi tatizo si uwepo wa bar bali mmliki, na inawezekana kabisa mmliki akawa ni mtu mwenye asili ya bara. Matukio ya moto Zanzibar yamekuwa yanahusisha sana biashara za watu wenye asili ya bara. Kama ni bar kwanini zile za Mji Mkongwe hazichomwi? Au ni 'safi' kwa sababu zinamilikiwa na wanzanzibari wenyewe?

    Itakuwaje kama watu wa bara wakaanza kulipiza visasi? Kuna maduka ya wapemba kibao Kariakoo, Namanga, Mikocheni na sasa Kawe. Watu wa bara wanaweza kuondoka Zanzibar lakini wenyeji watajikuta bado wanatafutana. Ubaguzi ni kitu kibaya sana.
     
  9. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazanzibari wote mjiandae kuwa kuni,
     
  10. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmh yamekuwa haya
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Badala ya kuandamana kupinga vijana wao waache kula maunga ya kidufi wanakuja kuandamana kupinga ulabu ? Kweli mnatumia miguu kufikiri.
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo unazungumzia vibanda vya tende, kweli vipo vingi! Kuanzia K'samaki, Ghuba hadi Buju
     
  13. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kibelaaaaaaa Au bahari imechafukaaaa!
     
  14. Michael Pima

    Michael Pima Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    King'amuzi linalonga katika sahihi yake...usipoteze muda kuwasha moto juu ya maji.
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wazanzibar ni *******-natamani waende mkoa wa kilimanjaro,arusha na mikoa mingine waone bar zilivyo nyingi,
    wanajifanya wasafi kumbe ni wachafu wa kutupwa-MBONA HELA ZA MISAADA YA AJALI YAO YA MELI WALIPOKEA PESA KUTOKA KWENYE KAMPUNI ZA BIA-WAZIRUDISHE ZILE HELA BASI
     
  16. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    du! jamaa alijua mtampa sapoti,alivyoona hali sivyo kakimbia
     
  17. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,180
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Jamaa kasepaaa
     
  18. k

    kiparah JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkimaliza hilo andamaneni kukomesha lile genge la kisenge la mashoga pale Bwawani au kwa vile wewe ni mteja namba moja wa ushoga ndo unaanzisha maandamano kupinga Pombe?
     
  19. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Na muandamane ili vijana wenu wote wa kiume waache ubeach boy wa kulala na vibibi vya kizungu katika beach zote za Zanzibar.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    hivi hizo bar zingefunguliwa kama hakuna wateja? Mnapinga bar wateja vipi? Au hazimilikiwi na wazenji?
     
Loading...