Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano kuomba serikali kumpa sapoti ya kutosha babu ambilikile

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Mar 17, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,556
    Likes Received: 1,618
    Trophy Points: 280

    Ndugu mpendwa ukiwa mmoja wa wapendwa wanaoamini dawa kutoka kwa Mungu ya bwana Ambilikile tumeona mpaka sasa serikali aijaonyesha uwezo wake halisi kumsaidia babu huyu ikiwemo kusaidia miundo mbinu viafaa anavyotumia na mengineyo…ktk kuonyesha tuko pamoja na Babu tumeona tuweke mkakati wa maandamano tar 26 mjini arusha kuhimiza serikali kumsapoti babu na pili kusimamia usafiri wa Loliondo upunguzwe bei na usiwe wa matajiri tu wenye uqwezo wa kulipa laki moja …sumatra tun aomba msaada kwa hili


    ukiwa kama mhitaji wa babu unaombwa kuchangia sh 5000 ...hii ni pamoja na kupewa tshirt zitakazokuwa na picha za babu akiwapa viongozi mbali mbali wa serikali maji matakatifu...tutnaomba utume kama utashiriki tuweze kujua idadi kwa

    denismandia@yahoo.com

    pesa mtaelezwa wapi pa kupeleka

    pdidyLambilikile@yahoo.com
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh hivi ukilala unamwota babu nini, mbona posts zako zote ni babu,babu kama vile wengine hatuuguwi??



    crapppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
    reserved comments on stupid post
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,556
    Likes Received: 1,618
    Trophy Points: 280
    watoto wa mliman shida kweli yaani vijialfu 5 vianwasumbua kiasi hicho angalia zisiishe zote kwenye internet cafe
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmhhh hapa intelijensia zinasemaje!!!!!
     
Loading...