Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano Kumpinga Kikwete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaniki1974, May 16, 2009.

  1. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lini wana JF tusioridhishwa na utawala wa JK tutashika mabango na kuandamana kuupinga utawala huu ulioshindwa kufanya kazi tukimtaka aondoke pale magogoni? Aachie ngazi.
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Maandamano ya nini wakati uchaguzi mwakani??? Kama watu kweli hatumtaki ni kumpigia kura ya hapana mwakani. Maandamano yetu uchaguzi 2010 na mabangi yetu ni kura. Cha kufanya ni kuhamasisha watu wote waliochoka na utawala wake wasimpigie kura tena mwakani.
     
  3. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huoni kama maandamano pia yaweza kuwa njia nzuri ya kuhamasisha asipigiwe kura 2010? Muda uliobaki si mdogo kwa JK kuzidi kuiburuzia nchi yetu shimoni...
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Usidhani wote ni wenzio hapa, hebu sema Malecela au Mengi ni fisadi uone moto utakavyowaka. Nani kasema nini ndio mtindo wa kisasa, watu bendera fuata upepo. Waoga kusimamia facts, wanasimamia maneno ya kusikia na uzoefu. Sio sheria na kanuni.

    Jaribu kuitisha maandamano 'ya kumpinga Kikwete'.
     
  5. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna anayekukataza kuandamana, nenda kwa Kova mwambie kuwa unataka kuandamana atakupa na askari wa kukulinda. Huhitaji kuomba watu hapa JF.
     
  6. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu kama wewe mnaoishia kuongea tu bila vitendo mnachangia sana nchi yetu kuongozwa ndivyo sivyo. Ukitajiwa 'maandamano' unaangalia ubaya tu wa neno hilo. Haina maana mawazo kubakia mawazo. Mawazo yenye kupelekea matendo ndio bora na mawazo bila matendo ni kama ndoto. Sishangazwi na kauli yako. Ninajua pia utaratibu wa kuandamana. Ninapinga utawala wa JK.
     
  7. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I know that man....Napinga utawala wa JK.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kaniki mi nakuunga mkono sasa imefika wakati tuseme enough is enough...nami nimechoka
     
  9. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Then what?
     
  10. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi huoni kuwa wewe ndiyo unaongea tu na hufanyi vitendo?

    ulitakiwa uje hapa na ushahidi kuwa umeandamana kupinga utawala wa JK, don't waste your time kwa kubishana hapa kwenye forum, nenda ukaombe kibali kwa Kova haraka tu.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa nani amekuuliza ndg? Amekwambia hakujui kwa Kova? Amekwambia yupo Dar? Amekwambia anaomba watu ? Mdau ameuliza tu..ni lini sisi tusioridhishwa na utawala uliopo tuliopo humu JF tuoneshe hasira zetu..sasa linganisha hoja za mdau na upupu ulioleta.
     
  12. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I salute you, comrade
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wengine hatuamini ktk vyama, siasa wala uchaguzi. Tunaweza kutumia platform tofauti na hizo zilizo-predertemined kichwani mwako ktk kufikia malengo yaleyale ya kupata utawala bora unaowajibika.
     
  14. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pundamilia anaweza kuwa alishinda kwenye viti virefu jana ;-)
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    DAWA KUBWA HAPA ni kuonyesha kutoridhika kwetu KUPITIA KURA
     
  16. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Sasa wewe ndiye unaeleta spin. Mtoa hoja hajakataa ambayo wewe unamtetea. Angalia majibu yake hapo nyuma linganisha na utetezi wako.
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yepi?
     
  18. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni dhana kwa hiyo sidhani hata kama ninatakiwa kutoa maelezo yeyote kwamba nilikuwa kwenye viti virefu au niki kwenye viti maalum.

    Let us be realistic, wewe ulipoanzisha thread hii ulikuwa una mategemeo gani kutoka kwa wachangiaji wengine?
     
  19. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani umeingia kutetea jambo ambalo hata hulijui? you can't be serious mkuu!
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sitetei kitu hapa na unanishangaza unaposema natetea..ndio maana nimekuuliza natetea yepi..huenda umenifananisha.

    Nilichosema ni kuwa mdau ametoa hoja zake kuhusu maandamano ya watu wasoridhishwa na utawala ..na wewe ukarukia kuanza kuleta mambo ambayo ni out of context..
     
Loading...