Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano Emirates Jumapili

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Game Theory, May 20, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    Tangazo la maandamano

    Jamani mie niko nyumbani lakini mliopo London ambao mtakwenda kwenye game na stoke city mnaombwa mjitokeze kwa wingi kwenye maandamano ya kumuunganga mkono Wenger ambaye ameto taarifa kuwa atabaki nasi mpaka muda wake ukiisha 2011 na baada ya hapo haoni sababu ya kutoongeza miaka mingine mitatu

    Maandamano hayo yatakuwa pale nje ya pub ya The Rocket kuanzia saa 9 na robo na kama si mnywaji hamna taabu watu watacongregate pale kwenye round about mbele ya the Armoury maarufu kama THE BEAR ROUNDABOUT saa tisa na nusu then maandamano yataendelea mpaka time ya kuingia uwanjani ya kumpa support gaffer wetu au tumwite LE BOSS au kwa kiingereza THE BOSS
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Duuh, nilidhani Emirates ile ya UAE, kumbe mambo ya kuungana mkono kwenye soka!! Watakaokuwepo wabebe na mabango ya kumpa ujumbe mwaka huu asajili kutoka PL, ama sivyo ijulikane rasmi kwamba Arsenal ni Soccer Academy inayoshiriki PL !!
     
  3. Lyampinga

    Lyampinga Senior Member

    #3
    May 20, 2009
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    You need to get rid of those english shareholders and get that russian dude in as the major shareholder and your club will prosper, otherwise mtakuwa kichwa cha wendawazimu kila season
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Do we really need him any longer?????????????
     
Loading...