Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano Chuo Mlimani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kikaragosi, Feb 4, 2011.

  1. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa habari nlizopata usiku huu kutoka kwa mwanafunzi.Chuo Mlimani kitakuwa na Maandamano kama Egypt kuimiza serikali iwaongee mkopo kwa ajili ya matumizi
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    si tetesi ndugu mwanajf,bt ni ishu ya kweli wanafunzi wanamadai yao mengi na ya muda mrefu wanademand mkopo uongezwe,kwani kwa muda huu wanapokea sh 5000 kwa mtu wa kawaida ataona ni too much bt my friends mie nimemaliza mwaka 2010 pale udsm nimeona truly hyo amount haitoshi isitoshe vitu vimepanda be na hata wauzaji vyakula wamepandisha ,sasa watafanyaje kama si kugoma?lets them do...revolutiooooon ,for changes(Was our slogan during mgoMo)
     
  3. B

    Baba Tina Senior Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Madai ya ongezeko la pesa za kujikimu sio ya udsm peke yake bali ni vyuo vyote vya umma na vya binafsi. Nadhani ingekua jambo la msingi sana kama DARUSO wangewashirikisha viongozi wa vyuo vingine ili ku organize a nationalwide move hii ingekua bora zaidi otherwise itaku rahisi kwa serikali ku turn down their move.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa 5000 haitoshi!!!
     
  5. k

    kakapeter Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania Tanzania,nakupenda kwa moyo wote......wazee hapa UDSM sasa yanalia mabomu tuwakati huo naona watoto wa shule ya msingi wanakatiza hapa wakishuhudia hayo,hivi kesho hawa watoto watakuaje?
     
  6. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    A rise in income will not meet your wants.

    You should try to minimize your expenses and live accordingly.

    Mbona watumishi wa umma wanalipwa 300,000 kwa mwezi na inawatosha wao na familia zao?
    You should consult them wawape siri ya uvumilivu
     
  7. m

    mzee wa inshu Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni sana vijana wangu wa Mlimani, Hii ndo kasumba ya viongozi wetu

    wa afrika kuwakandamiza na hata kuwaua wadai haki.

    Mmeonyesha ujasiri mkubwa sana vijana wangu! Yawezekana msifaidi

    matunda ya damu yenu kwa leo ila vizazi vijavyo vya watanzania wenzenu

    vitawkumbuka kwa kuta na misingi imara ya haki itakayojengwa kwa kutumia

    damu zenu leo hii
    .

    " Nibora kuuawa kwa kupinga utumwa kuliko kukubali kuishi katika hali ya utumwa"
     
  8. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    @sita sita,uhondo wa ngoma ingia ucheze na si unaongea bila evidences,okey kwa mfano ulio hai mie nimemaliza udsm mwaka jana 2010,na c siri bodi ya mikopo na mikopo kwa ujumla imekuwa chanzo cha all problems,unajua kwa cku wanapewa tsh 5000 in actuality mambo c unavyofikiria ,kumbuka ktk hyo hela hamna hela ya matibabu hawajaweka,je ukiumwa unywe mitishamba au ?they are right and they nid are sounding
     
  9. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona hii nchi hawjifunzi, sasa mabom yanini tena?
    Hawa wangewaacha wafikishe sauti yao wanapotaka.
    Mabomu inaonyesha weakness kubwa. si wawasindikize kwa upole hadi ikulu?
     
  10. N

    Nanu JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Je watu wakiamua kuandamana wote na kulala barabarani kuanzia posta mpaka kimara, mpaka mbezi beach, watapitisha wapi hayo magari ya maji kuwasha na ya mabomu au watatumia ndege? je wanayo hiyo ndege? Saa nyingine watawala wafikirie sana maana iko siku watu wata data wenyewe! yakumbukwa mapinduzi ya zanzibar wala hayakuwa na maandamano na haykuwa na upingamizi, jamaa wameamua tu kusema imetosha jamaa wakaanza! kila siku tunayasifu na yapo kwenye historia! je watu hawajui kwamba..."what goes around comes around?" inabidi watawala wetu waamke maana wa TZ ni wengi mno kuliko polisi na wanajeshi waliopo. Ni wengi pia kuliko hata risasi zilizopo na hata vifaru na vifaa vingine vy kivita havitauweza umma wa waTZ wakiamua kusema yatosha!!!! Ukiona mwenzio ananyolewa wewe weka maji. Tunisia, Misri, Yemen, hawajamtukana Mungu! Tuliombee Taifa letu tupite kwenye mageuzi kwa amani, tunahitaji mageuzi ya kiuchumi yenye kuleta tija kwa waTZ wote na sio kwa wachache! Uchumi wa nchi hii yamkini umeshikiliwa na karibu asilimia 10 ya wananchi na wengi wao, wanakoo zao huko nje ya TZ. Hii si kitu ya kujivunia hata kidogo!!!!
     
  11. N

    Nanu JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Poleni ndugu zangu wa UDSM. Hata mimi nilipita hapo pia na nilishapigwa mabomu. Mabadiliko yanaanzia kwa kikundi kidogo. Mlichokianzisha, watawala watakaa na kufikiria kuwa kuna mantiki katika hayo mnayoyadai.
     
  12. b

    bulunga JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    unajua maji ya kuwasha, mabomu ya machozi, vifaru, kuna wakati havina maana, labda farasi
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    niwakati wa watawala kusoma alama za nyakati na sio kutumia mabomu ya machozi kwani yatazidi kupandisha hasira za wananchi zaidi pale wanapoamua kudai haki zao kwa amani na kufanyiwa unyama kesho taifa zima likiamua kuandamana wanayo mabomu ya kutosha kuwaliza watanzania wote?
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hehe, unacheza?
    Watapitisha vifaru juu yao...
    Ila hawa ipo siku watakumbuka shuka ilhali kumepambazuka....
    Na watalia na kusaga meno....
     
  15. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu msikimbilie tu kuona haja ya kuongezewa hela.... someni pia wazo hili hapa juu!!!!
     
  16. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    @babulao,wazo gani hlo,kumbe jamaa wanaramba laki 3 kwa mwezi,sasa wanachuo wanapata 5000 per day multiply by siku 120 za masomo unapata kama 600,000 kwa miezi 4 wkt wa serikali ana ngapi?kama c milioni na laki mbili,wakati kwa wanachuo milioni na laki 2 ni hela yao yote ya mwaka mzima wa masomo,labda sitasita wapangie budget hawa vijana tuone,nawasilisha kwako bwana babulao upo?
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    wasubiri pale ikulu ikulu akiwa akiwa anakaa mcheza madisko mwenzao, labda 2015 lakini kwa sasa anakaa mtu aliyekabidhiwa majukumu ya kuliongoza taifa hili maskini si taifa la mito ya asali na maziwa.
     
Loading...