Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano chadema hivi sasa yapo kahama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Slave, Mar 1, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kahama kumekucha chadema ipo kahama maandamano na wingi wa watu huku na wimbo wa chadema ukitumbuiza maafande nao wapo na mabom yao.NITAENDELEA KUWAJUZA.....pipooooz power.
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari njema, any more news!!
     
  3. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunachoomba ni amani wasije Chadema wakachafua amani yetu.
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hivi sasa saa 2:25 ndiyo kwanza mzee mbowe anapanda jukwaan kuongea wana kahama hii ni baada ya utamburisho wa madiwani na wabunge.ila mpaka sasa amani ipo %100
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    una uhakika una amani hapo ulipo? au umekubali kufunikwa ndani ya chungu cheusi juu kuna jiwe na juu ya hilo jiwe makamba kalikalia. pole mwanakwetu.
     
  6. m

    mtimbwafs Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mambo yenyewe ndio hivi sijui kama usingizi utapatikana mwaka huu kwa baadhi ya wapenda kidumu. SAUTI YA UMMA NI SAUTI YA MUNGU.
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mida hii hii hapa kahama watu wamejaa ile mbaya mbowe ndo kiongozi mkuu na nimepigiwa simu toka maswa inasemekana napo uwanja umeshona.kiongozi mkuu huko maswa ni dr slaa. Pipoz pawaaaaa.
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jitahidini mtupe na picha za kutosha jamani tunataka kuthibitisha umati wa watu uliopo!~
     
  9. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Wewe ni miongoni mwa wa TZ wenye mitindio ya ubongo. Hakuna namna nyingine ila nyie ni kuwapa live. Amani yako na nani? Watu wanalala njaa, wanakufa kwa kukosa dawa hsptl, huduma za jamii zote juu, dowans nk afu unasema amani yako na familia yako tu au na mafisadi?
     
  10. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mbowe anamalizia nao anaaga anasema wanaenda ushirombo wilaya ya bukombe.
     
  11. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Hivi saa 3:21 ndo wamemaliza mkutano watu ni wengi mno wanatoka viwanja vya mpira kahama. Huo ndio mwisho wa ripoti kutoka hapa kahama kama kuna mtu yupo ushirombo naomba nae atujuze. Ila ningependa baada ya hapo tujadiliane mambo ya msingi aliyotuachia watu wa kahama.
     
  12. s

    smz JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi kabisa, uko sawa. Sasa tunaomba kwa muhitasari sana utupe yaliyojiri kwenye hotuba ya Kamanda mkuu.
     
  13. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ubarikiwe sana mdau.
     
  14. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu picha nimeshindwa kuchukua maana hapa ninana simu mbovu upande wa kamera ila tupo pamoja
     
  15. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    nadhani huyo jamaa ni kijani pyuaaa
     
  16. d

    damn JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nasikia JK amesafiri kwenda kula bata nje ya nchi kusikojulikana. Ingekuwa nchi za west africa, jeshi lingeshaiokoa nchi.
     
  17. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu nikweli? Au ulitaka kuandika ujumbe wako kwa kutumia rangi ya kijani bahati mbaya ukapost kabla huja edit. Lol karibu mkuu.
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    CDM, endeleza mapambano hadi kieleweke na msoga musiache kufika na jukwaa la mkutano lijengwe mbele ya hekalu la huyu mtu wsiyejua wajibu wake.
     
  19. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    nadhani huyo jamaa ni kijani pyuaaa
     
  20. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu picha nimeshindwa kuchukua maana hapa ninana simu mbovu upande wa kamera ila tupo pamoja
     
Loading...