Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano cdm kesho yasitishwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CPA, Apr 15, 2011.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Maandamano yalikuwa yamepangwa kufanyika kesho nchi nzima, ili kupinga muswada wa katiba wasitishwa na m/kiti wa cdm mh. f.mbowe. Hii ni baada ya spika kuutoa usijadiliwe bungeni.
    Source. TBC taifa.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Tutaendelea kuisaidia ccm na kuionyesha jinsi nchi inavyotakiwa kuendeshwa........na lazima wafuate mawazo yetu kwani wao akili zao zimeganda wamebaki kung'ang'aniana madaraka na kuliibia taifa huku wakiacha kufikili kwa ajili ya watz..................tutaandamana tu
     
  3. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nilidhani Mbowe ndiyo kaahirisha, kumbe Makinda kaharisha.
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    NI kama vile JK kakabidhiwa cheo cha Urais lakini nchi amekabidhiwa/wamekabidhiwa watu wengine.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio naanza kuelewa kwa nini darasani mnakuwa 30 lakini wanaofauru wanakuwa 5. kwahiyo mkuu siku hizi Makinda ndio mwenyekiti wa CHADEMA! UNAJISHUSHIA HESHIMA BURE HAPA JAMVINI KWA AJILI YA UJINGA UJINGA KAMA HUU.
     
  6. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sahihisho: "Makinda kaahirisha"
     
  7. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    safi sana mkuu
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanini wameondoa button ya groan jamani!
    Ina maana spika ndo ana ruhusu maandamano?
    Ila nimeona gazeti moja pia limeandika hivo sijui ukweli uko wapi
     
  9. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Japo bado tunahitaji maandamano zaidi na zaidi kwa kuwa ndio njia pekee ya kuiamsha serikali hii legelege, ila pia kwa kuwa Maandamano ya kesho Agenda yake imeshajibiwa kwa "plan A ya CDM na UMMA"..... binafsi naunga mkono kama kweli Ndugu Mbowe amehairisha hayo maandamano ya kesho!
    Oparesheni "washa taa mchana" iendelee na tunaitaka.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu .... naamini kile kitufe cha groan bado kingekuwapo ungemgongea
     
  11. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  12. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Saigon!....unanivunja mbavu sana mkuu wangu!....yaani mambo yako yanafanana na rafiki yangu kipenzi Rev.masanilo (yuko banned)....Hakika nam-mis sana huyu jamaa yangu!. Lakini siyo mbaya tumepata mtu anayefanana kinadhalia kivitendo!....big up Saigon
     
Loading...