Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano bondeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OSOKONI, Nov 22, 2011.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Rais Zuma: Afrika Kusini inakabiliwa na maandamano kupinga muswada tata


    Maandamano ya kupinga muswada wa sheria wenye utata kuhusu kulinda taarifa za siri za serikali yameanza katika miji mbalimbali nchini Afrika Kusini.
    Muswada huo unatarajiwa kupitishwa hii leo na bunge la nchi hiyo.
    Askofu Desmond Tutu ameueleza muswada huo kuwa haufai na ni matusi kwa wananchi wa Afrika Kusini.
    Tahariri katika magazeti yote makubwa nchini humo zimeonya kuwa sheria hiyo itawapeleka jela waandishi wa habari watakaofichua kashfa za serikali, kama ilivyokuwa wakati wa utawala wa kibaguzi.
    Chama tawala cha African National Congress, ANC kinasema sheria hiyo inahitajika ili kulinda siri za serikali na inaendana na sheria za kimataifa.




    [h=2]Taarifa zinazohusiana[/h]


    [h=2]Afrika Kusini [/h]






     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    bado huku kwetu
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Yalianzia Afrika kaskazini,yanahamia Afrika kusini.Si ajabu siku moja yakaja Afrika mashariki kwa kasi ileile.Viburi vya watawala wetu na matokeo yake.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bongo tunamsubiria d kibamba aanzishe..
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kalungu yeye ni kalungu yeye tu hata ajifiche wapi.... South Africa ilikuwa Ulaya enzi za Makaburu na hata ANC walipokamata utawala iliendelea kuwa hivyo lakini kadri muda unavyoenda nchi hiyo inaelekea kufuata na kuiga tabia za majiani zake wa upande wake wa kaskazini kuliko kuiga yale mazuri walioachiwa na mkoloni. Kuna siku RSA itakuwa kama Zimbabwe.
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    In god we trust:
    G=Gold
    O=Oil
    D=Diamond
     
Loading...