Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano bila kibali-kwanini mbunge wa nzega hakukamatwa na polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMEGA, Jun 19, 2012.

  1. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Nimekuwa nikishuhudia mara kadhaa viongozi wa vyama vya upinzani wakitiwa misukosuko kwa kuitisha maandamano bila vibali vya OCD.Je vibali hivi vinatakiwa kwa upinzai tu,jana tulimouna mbunge wa Nzega[Samahani jina lake uwa linanishinda kuandika na kutamka] akiongoza maandamano fulani huko jimboni kwakwe na kudai haitaji ruhusa ya polisi,je taarifa za kiintelijensia hazikumuona?
     
  2. M

    MAKAWANI Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwenye kofia wanazotumia polisi kuna nembo ya shoka na jembe ambayo inalandana na ile ya ccm, so kwa maana nyingine hawa ni washirika! Ipo siku yao!
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1 CD YA UKABILA
    2 CD YA UDINI
    3 CD YA UKANDA

    KWA KUWA WATANZANIA WENGI NI WAELEWA CCM IMEANGUKIA PABAYA KWA KUKOSA WANUNUZI WARNING:

    SASA CCM INAWATUMIA UAMSHO KUWAGAWA WATANZANIA BILA KUJUA WAZANZIBARI WAMEINGIZWA MJINI HIYO NI HUJUMA YA CCM KUOGOPA MABADILIKO YANAYOKUJA 2015 THE ONLY WAY NI KUWAGAWA WATANZANIA KWA KUWATUMIA AKINA SHEIKH MPONDA NA WAJINGA WENZAKE:bump:
     
Loading...