Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAANDAMANO "BARIDI" NA Legal and Human Rights Centre, Salender Bridge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Feb 8, 2012.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    "
    Makubaliano: Tukutane Salander Bridge mchana huu (saa nane); tuwe na mabango ili kuishinikiza serikali kuacha kufanya mzaha na afya za watu.Tujitokeze kwa wingi; tutakubaliana zaidi cha kufanya baada ya hapo."Source:
    Legal and Human Rights Centre | Facebook

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Tangazo la kutaka watawanyike!!

    [​IMG]
    Mama Kijo Bisimba-LHRC Mkurugenzi

    Photos by @MichaelDalali
     
  2. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau taarifa za ndani kutoka LRHC wananchi waliohudhuria wameamua leo saa nane mchana katika eneo la salander bridge kumtaka rais aingilie kati hali tete katika nchi yetu. Tafadhali hudhurieni umoja ni nguvu utengano ni udhaifu. Usiniombe picha njooo upige mwenyewe
     
  3. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    LRHC ni nini? Toa taarifa zaidi ili nisijikute kwenye foleni ya wabunge wanokwenda India kupima presha wikiendi hii. Nikiulizwa unatafuta nini nisiseme sijui, au eti nchi ina matatizo mengi.
     
  4. Okuberwa

    Okuberwa Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Asante mkuu kwa taarifa.
     
  5. n

    naft Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Legal and Human Rights Centre, wakishirikiana na asasi nyingine nyingi za kiraia, wameandaa maandamano ya amani saa nane (1400HRS) mchana leo, kuanzia Salendar Bridge mbele ya bustani za St.Columba Parish (Mkabala na Hoteli ya Palm Beach). Watanzania, wapenda amani na wapenda haki, tuungane nao kutuma ujumbe kutaka Waziri, Naibu Waziri, Katibu Mkuu, Mganga Mkuu Wizara ya Afya wafutwe kazi mara moja; madaktari warudi kazini mara moja; serikali na madaktari wakae meza moja na kujadili masuala muhimu ya afya, na wafikie makubaliano ndani ya miezi mitatu!!CHUKUA HATUA SASA!Habarisha na wengine
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wjaribu wakione cha mtemakuni.wanatumia matatizo ya watanzania kujipatia umaarufu ee........
     
  7. k

    kilaboy Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ok on my way now kuja, but vip wanakibali? tucje pokelewa na maji ya kuwasha
     
  8. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Legal and Human Right Center
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama hawajipendi wajaribu
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mbona wale wengine wa tanzagiza wanasema saa tisa?nani anacoordinate?wanaharakati wanajifichaficha sana.....sasa sijui kama kibali cha maandamano wanacho?
     
  11. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh! wametangaza vya kutosha kweli?
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    we mchungaji nenda kanisani kahubiri.usijiingize huku kichwa kichwa.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hebu toa maelezo vizuri maana pale barabara iko busy na hakuna nafasi ya kutosha, mtasimama wapi ili kujipanga na viongozi gani wa LHRC watakaokuweo? Maandamano yataelekea upande gani na nani atayapokea?
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Naona kashata na gahawa vimeanza kukulevya.....
     
  15. t

    trigger Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Hapo hakuna kutafuta umaarufu bwana,wewe mtu wa aina gan washidwa hata kuwa na roho ya huruma kwa watanzania maskin akili yako na bi kiroboto mnafanana bwana,yadumu maandamano hayo
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    naandaa Bango litakuwa na sura hii......JK toa Maamuzi......
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Weka picha tafadhali.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ninawaonya muwe makini maana tayari taarifa yenu imevuja na siyo maandamano baridi tena ila ni maandamano moto... Jamaa wa maji ya upupu wameshapata taarifa na wanajiandaa kufanya mambo!
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mbegu lazima ioze ndipo izae.....nendeni kwenye maanadamo nyie mliopo hapo dar!!!
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jana usiku walisema maandamano yalikuwa yafanyike asubuhi, hatukuyaona! sasa hivi wanasema ni mchana kwa hiyo angalia usije ukatengeneza harafu likabaki nyumbani kwako likisomwa na familia yako tu!
     
Loading...