Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano anayo yapenda Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIQO, Mar 2, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hawa ni wanaharakati walio andamana mpaka Ikulu jana kukumbushia azimio la Msumbiji mwaka 2003 juu yaongezeko la chakula mpaka kufikia bajeti ya 10%.

    [​IMG]

    Rais hakuona nongwa kuwakaribisha kabisa lkulu hata maafande makunja hawakuwabughudhi kabisa sijui lkulu iliandaa haya maandamano maana sio kawaida.

    [​IMG]

    Rais anafrahia maandamano hayo pembeni ni waziri wa Chakula inaonyesha ni mpango mzima. Serikali inapenda maandamano ya aina hii na si yale ya kuitaka serikali ifanye maamuzi magumu kwa manufaa ya wananchi.
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh,kwi,kwi kwi uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,baba mwanaasha bwana.................
     
  3. c

    chama JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,021
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haya si maandamano; mh. Raisi aliwapokea wanaharakati waliomfikishia ujumbe sawa na alivyompokea mh. Mbowe na wanaharakati wengine wa Chadema.

    Chama
    Gongo la Mboto DSM
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 4,406
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 83
    Inachekesha kweli na ndio maana naye anacheka.

    Maandamano ya wenye shibe wakilalamika njaa!

     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mkuu hawa waliandamana mpaka Ikulu na kama unavyo ona mabango hayo sijui CUF na CHADEMA siku ile walibeba mabango
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hawa wamesha shiba miaka 20 mbele
     

Share This Page