Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandalizi yakianza mapema 2015 ..ccm out ..

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by samoz, Nov 2, 2010.

  1. s

    samoz Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr.Slaa,Freeman ..na wapiganaji wote !!

    Kwa wale waliopata nafasi za kuingia bungeni kama washindani wa CCM MJue kwamba nyie ndio mtaleta mabadiliko kwa mika mitano ijayo !
    CCM ni Banzoka iliyokosa utamu ,sasa watanzania wanatafuna kwa mazoea kwa sababu ya kukosa ujasiri wa kuchukua nyingine yenye utamu !
    Kumbuka Asilimia 30% ya watanzania wote ni chini ya miaka 5 ! inayobaki 20% ni kati ya 5-18...inayobaki ndio imepiga kura mwaka huu!!!
    mwaka 2015 vijana waliozaliwa kuanzia mwaka 1993-1997 watapiga kura hawa hawajui sijui chama alichoacha baba wa taifa wala mawazo mgando yoyote na propaganda za CCM!VIJANA wanataka kuona mabadiliko ...sasa ni kujipanga CCM mbona inaondoka ..tunahitaji watu wahamasishwe zaidi ...hasa vijijini na majimboni kwa ujumla! mijini imewezekana sababu ya kupata habari ,katika magazeti ,internet ,Tv etc ..

    Pili hawa vijana sasa wako mashuleni wengi wao katika mashule ya kata .....!!!!wanauchungu maana wengi wao hawatakua na ajira kutokana na mfumo mbovu!

    Pipooooooooooooooooooooozz pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    Vyama vijipange ...kama mwaka huu majimbo 29 kwa mujibu wa msomali kinana ....kunauwezekano mwaka 2015 kuchukua zaidi ya nusu ya majimbo yote !

    pipoooooooooooooooooooooz pawa
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    cha kuongezea, chadema ijitahidi sana kuongeza nguvu na mikoa ya pwani kwani huko ngome haijawa imara kama mikoa mingine.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nakubaliana nawe na nimeweka iana kwamba nitakua katika harakati za maandalizi ya kuichukua nchi by 2015
     
  4. P

    Papizo JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Yeah sasa hivi tukubali matokea yoyote yale ile jinsi tulivyowafanya mwaka huu na pressure tuliyowapa naamini 2015 nchi ni ya CHADEMA
     
Loading...