Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandalizi ya mgombea urais ni sasa, asikudanganye mtu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by President Elect, Oct 26, 2012.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari ndio hiyo, subiri.....subiri mtaula wa chuya....ohooo!!

    Usipomwandaa mgombea wako leo, wenzako watakupiga bao la kisigino.

    Wenye nia ya kugombea urais au wale wanaosubiri kuoteshwa, wakati ndio huu. Ikifika 2015 kazi ni moja tu, kufanya kampeni na kumpigia kura mgombea wetu.... baaaasi...
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,358
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Mkuu nakuambia hakuna mtu anayesubiri hadi 2015. Kinaonekana hapa ni unafiki tu watu wanapiga kampeni za kufa mtu na kujiandalia mitandao huku wakisema wakati wa kutangaza bado. Mimi naona waliosema hadharani kuwa wanautaka Urais 2015 wamejitoa katika kundi la wanafiki.
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Rais 2015 ni Dr Wilbroad Peter Slaa! Wanaofanya maandalizi sasa hivi hawajiamini na hawafai hata kidogo! tuwaogope kama ukoma.
     
  4. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Napendekeza waanze kujitangaza mapema, hata wakifikia 200 si neno. Watachujwa na kubakia wenye sifa, pengine tutabahatika kupata rais mzalendo mwenye kulipenda taifa letu.
     
  5. k

    kija peter Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zotto akiwa raisi nabadili uraia
     
  6. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi ntabadili jinsia!MUNGU atuepushie na huyo kijana
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,358
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Haya mkuu!
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngafu
     
  9. p

    pilau JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nina kuunga mkono kabisa..... haiwezekani nafasi kubwa kama ya U Rais wa nchi uipate kama mjumbe wa nyumba 10..... naona Mh. EL .... mtandao wake unazidi kukubali kila siku...
     
Loading...