Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maandalizi ya eid

Discussion in 'Jamii Photos' started by kitalolo, Aug 17, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    msosi tari nimeuwekwa kwa fridge nikisubiria mwezi uandame

    wali miguu ya kuku.jpg

    kama vipi nimedownloard mwezi mwandamo na nasherekea leo waskaji kaburini wote

    pilau.jpg
     
  2. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kamuone daktari.....kama unapeleka pwani bakuli lote hili na unabaki ulivyo?!!!!
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hapo mkuu nakubaliana na wewe kwa peke yake haliwezi,ila kwa mimi nikiwa na mjomba Kimburu na kaka Maarufu hilo bakuli halimalizi dakika kumi..
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    idd na hivyo vilonjo vya kuku,halafu na hapo chini wewe ni mtu au jalala maana kumaliza hicho chakula ni kama kukitupa mahali tu maana tumbo laweza kuwa puto.
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    eid mubarack wallah! khaaaaaaa!
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    sasa mkuu msosi haunogi ukitumia kijiko....
     
  7. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mbona miguu tu forigisii ziko wapi?
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Bakuli lote kitoweo viguu vya kuku....mmmh bora niendelee na mfungo au ni ninywe maji
     
Loading...