Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandalizi ya Chuo..!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by King Mutesa, Sep 9, 2012.

  1. King Mutesa

    King Mutesa Senior Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wanajamii habari zenu..!
    Mi nimechaguliwa chuo cha DUCE.!
    Sasa nahitaji kufahamu natakiwa niwe na kiasi gani wakati nikisubiri uelekeo wa HESLB..!!

    NB:-Mbali ya School fees,na Registration feez.!
     
  2. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kama 200,000 huo ni mtazamo wangu sio wote wanaenda chuo na kias hicho maisha tumetofautiana.
     
  3. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu hizo 200000 niza accomodation na meals basi au kuna mengine?
     
  4. King Mutesa

    King Mutesa Senior Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mbona kama haitoshi..!
     
Loading...