Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandalizi Mabwenini kibaha..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BenMcAfee, Jul 30, 2012.

  1. B

    BenMcAfee Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asalaam alyekum wadau wote..
    Hakika jana baada ya kumwona mwakilishi mmoja wa nchi yetu huko London akipewa kichapo kama mtoto.... Nina wasiwasi saana na tutakachokipata huko olympic 2012 London.
    Kuna baadhi ya wadau waliwahi kunukuliwa kuwa watachoma vyeti vyao ikiwa filbert atarudi na medal.. Si chelei kumuunga mkono.
     
  2. m

    massai JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lile pambano lingekua la round kumi na mbili angerudi kwenye jeneza
     
  3. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muhimu yupo hai!hehe
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Wakirudi watasema,hali ya hewa iliwasumbua!!!
     
Loading...