Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maanadalizi ya sensa hii yamekuwa kama vile serikali imeshitukizwa dakika za mwisho.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by augustino ameri, Aug 30, 2012.

  1. a

    augustino ameri JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mageresho pungufu,madodoso machache,nguo maalumu hazipo,note book yamekuwa madaftari,makalani na madai ya posho.
     
Loading...