Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maana ya ukipendacho.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by yaser, Feb 3, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    habalini wanajamii wenzangu, samahanin kama nitakua nawakera kwa kuandika tusi hili ila ni kwa lengo zuri tu la kutaka kumjulisha kijana wa leo asichokijua au alichokisahau.naomba wanajamii mfahamu kirefu cha **** kama ifuaavyo;
    K-kifo
    U-umaskini
    M-maradhi
    A-aibu.
    Kwa kawaida ukiwa mpenda hii kitu lazima kimoja kikukute take care sana.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huna ulijualo unatapatapa
    babako asingependa ungezaliwa wewe?

    Nyoooo, mnashindwa ku-control zip zenu mnakuja na mameno ya kistupids hapa.

    Kama unaona hicho ki-meat chako kina maana sana, kitengenezee mshkaki basi angalau uuze upate hela.

    Shabashhhhh! Hapa nimeruka kung fu
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Napita tu,
    Kongosho eti gym ipo kwa wapi mtaa huu?
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwani cha uongo kipi hapo? Naunga mkono na mguu hoja. Hawa vilambalamba hawa!
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hii imepote njia...kaka/dada huku co chit-chat
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh! Asara....
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sasa modfs wanaacha ushenzi huu ili iweje??????
     
Loading...